+ 105చిత్రాలు
+ 8రం గులు
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి
ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1498 సిసి |
| పవర్ | 119 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 16.92 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి తాజా నవీకరణలు
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి ధర రూ 14.91 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి మైలేజ్ : ఇది 16.92 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, లూనార్ సిల్వర్ మెటాలిక్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్తో ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, ఉల్కాపాతం గ్రే మెటాలిక్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్తో రేడియంట్ రెడ్ మెటాలిక్, గోల్డెన్ బ్రౌన్ మెటాలిక్, అబ్సిడియన్ బ్లూ పెర్ల్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్ and రేడియంట్ రెడ్ మెటాలిక్.
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1498 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1498 cc ఇంజిన్ 119bhp@6600rpm పవర్ మరియు 145nm@4300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు హ్యుందాయ్ క్రెటా ఈఎక్స్ (o) ivt summer ఎడిషన్, దీని ధర రూ.14.49 లక్షలు. కియా సెల్తోస్ హెచ్టికె ivt, దీని ధర రూ.14.39 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి గ్రాండ్ విటారా జీటా ఎటి, దీని ధర రూ.15.05 లక్షలు.
ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.హోండా ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.14,90,790 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,49,079 |
| భీమా | Rs.67,619 |
| ఇతరులు | Rs.14,907 |
| ఆప్షనల్ | Rs.50,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.17,72,395 |
ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | i-vtec |
| స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 119bhp@6600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 145nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 16.92 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic హైడ్రాలిక్ nitrogen gas-filled |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4312 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1790 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1650 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 458 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2650 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1540 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1540 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 121 3 kg |
| స్థూల బరువు | 1700 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

