+ 114చిత్రాలు
+ 4రంగులు
హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి
ఎలివేట్ ఎస్వి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1498 సిసి |
| పవర్ | 119 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన ్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 15.31 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి తాజా నవీకరణలు
హోండా ఎలివేట్ ఎస్విధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి ధర రూ 11.60 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి మైలేజ్ : ఇది 15.31 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
హోండా ఎలివేట్ ఎస్విరంగులు: ఈ వేరియంట్ 9 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, లూనార్ సిల్వర్ మెటాలిక్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్తో ప్లాటినం వైట్ పెర్ల్, ఉల్కాపాతం గ్రే మెటాలిక్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్తో రేడియంట్ రెడ్ మెటాలిక్, గోల్డెన్ బ్రౌన్ మెటాలిక్, అబ్సిడియన్ బ్లూ పెర్ల్, క్రిస్టల్ బ్లాక్ పెర్ల్ and రేడియంట్ రెడ్ మెటాలిక్.
హోండా ఎలివేట్ ఎస్విఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1498 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1498 cc ఇంజిన్ 119bhp@6600rpm పవర్ మరియు 145nm@4300rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు హ్యుందాయ్ క్రెటా ఈఎక్స్, దీని ధర రూ.12.06 లక్షలు. కియా సెల్తోస్ హెచ్టిఈ opt, దీని ధర రూ.12.09 లక్షలు మరియు మారుతి సుజుకి ఈ విటారా జీటా, దీని ధర రూ.17.49 లక్షలు.
ఎలివేట్ ఎస్వి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎలివేట్ ఎస్వి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.హోండా ఎలివేట్ ఎస్వి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.11,59,890 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,15,989 |
| భీమా | Rs.55,441 |
| ఇతరులు | Rs.11,598 |
| ఆప్షనల్ | Rs.49,300 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.13,92,218 |
ఎలివేట్ ఎస్వి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | i-vtec |
| స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 119bhp@6600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 145nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 15.31 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic హైడ్రాలిక్ nitrogen gas-filled |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ ్యం
| పొడవు | 4312 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1790 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1650 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 458 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2650 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1540 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1540 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1259 kg |
| స్థూల బరువు | 1650 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 220 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | అందుబాటులో లేదు |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర ్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎల క్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered |
| టైర్ పరిమాణం | 215/60 r16 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 16 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అందుబాటులో లేదు |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన ్ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అందుబాటులో లేదు |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| road departure mitigation system | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| లీడింగ్ వెహికల్ డిపార్చర్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| smartwatch app | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
హోండా ఎలివేట్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- ఎల్ఈడి ప్రొజెక్టర్ హెడ్లైట్లు
- పుష్-బటన్ స్టార్ట్/స్టాప్
- ఆటో ఏసి
- డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ విప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,06,190*ఈ ఏం ఐ: Rs.27,49415.31 kmplమాన్యువల్₹46,300 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 8-అంగుళాల టచ్స్క ్రీన్
- వైర్లెస్ స్మార్ట్ఫోన్ కనెక్టివిటీ
- రివర్సింగ్ కెమెరా
- డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ వి సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,22,090*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,03016.92 kmplఆటోమేటిక్₹1,62,200 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- రిమోట్ ఇంజిన్ స్టార్ట్
- ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు
- 8-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- డ్యూయల్ ఫ్రంట్ ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ విఎక్స్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,74,890*ఈ ఏం ఐ: Rs.31,20515.31 kmplమాన్యువల్₹2,15,000 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- సింగిల్-పేన్ సన్రూఫ్
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- 7-అంగుళాల డిజిటల్ డ్రైవర్
- లేన్వాచ్ కెమెరా
- ఎలివేట్ విఎక్స్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,90,790*ఈ ఏం ఐ: Rs.33,74116.92 kmplఆటోమేటిక్₹3,30,900 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఆటోమేటిక్ ఆప్షన్
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- 7-అంగుళాల డిజిటల్ డ్రైవర్
- లేన్వాచ్ కెమెరా
- ఎలివేట్ జెడ్ఎక్స్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,97,790*ఈ ఏం ఐ: Rs.33,84515.31 kmplమాన్యువల్₹3,37,900 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 8-స్పీకర్ మ్యూజిక్ సిస్టమ్
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఏడిఏఎస్
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- ఎలివేట్ జెడ్ఎక్స్ బ్లాక్ ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,07,490*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,15415.31 kmplమాన్యువల్
- ఎలివేట్ adv ఎడిషన్ డ్యూయల్ టోన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.15,49,001*ఈ ఏం ఐ: Rs.34,05315.31 kmplమాన్యువల్
- ఎలివేట్ జెడ్ఎక్స్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,15,590*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,50316.92 kmplఆటోమేటిక్₹4,55,700 ఎక్కువ చెల్లించి పొందండి
- డ్యూయల్-టోన్ ఎంపిక
- ఆటోమేటిక్ ఆప్షన్
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఏడిఏఎస్
- ఎలివేట్ జెడ్ఎక్స్ బ్లాక్ ఎడిషన్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,25,290*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,71316.92 kmplఆటోమేటిక్
- ఎలివేట్ adv ఎడిషన్ సివిటిప ్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,56,790*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,41316.92 kmplఆటోమేటిక్
- ఎలివేట్ adv ఎడిషన్ సివిటి డ్యూయల్ టోన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.16,66,801*ఈ ఏం ఐ: Rs.36,63516.92 kmplఆటోమేటిక్
హోండా ఎలివేట్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.10.79 - 20.20 లక్షలు*

