+ 16చిత్రాలు
+ 1రంగు
ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్
అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2596 సిసి |
| పవర ్ | 114 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 11 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 11, 13, 14, 17, 10 |
ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ తాజా నవీకరణలు
ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ ధర రూ 29.01 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 2 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: వైట్ and బూడిద.
ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2596 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2596 cc ఇంజిన్ 114bhp@2950rpm పవర్ మరియు 350nm@1400-2200rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టయోటా ఇనోవా క్రైస్టా 2.4 జెడ్ఎక్స్ 7సీటర్, దీని ధర రూ.25.98 లక్షలు. మహీంద్రా ఎక్స్ఈవి 9ఈ cineluxe ఎడిషన్, దీని ధర రూ.29.35 లక్షలు మరియు టయోటా హైలక్స్ ఎస్టిడి, దీని ధర రూ.28.52 లక్షలు.
అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ అనేది 10 సీటర్ డీజిల్ కారు.
అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ టచ్స్క్రీన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.ఫోర్స్ అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.29,01,442 |
| ఆర్టిఓ | Rs.3,62,680 |
| భీమా | Rs.1,41,109 |
| ఇతరులు | Rs.29,014 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.34,34,245 |
అర్బాన ియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | fm2.6cr ed |
| స్థానభ్రంశం | 2596 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 114bhp@2950rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 350nm@1400-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్ బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 70 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ్ | 11 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | లీఫ్ spring సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | లీఫ్ spring సస్పెన్షన్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 6225 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2095 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 2550 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 10 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 200 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 3615 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1750 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1750 (ఎంఎం) |
| స్థూల బరువు | 4135 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 3 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 235/65 r16 |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఫోర్స్ అర్బానియా యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
ఫోర్స్ అర్బానియా ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.18.99 - 25.98 లక్షలు*
Rs.21.90 - 31.25 లక్షలు*
Rs.28.52 - 36 లక్షలు*
Rs.21.49 - 30.23 లక్షలు*
Rs.24.97 - 28.61 లక్షలు*
న్యూ ఢిల్లీ లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన ఫోర్స్ అర్బానియా ప్రత్యామ్నాయ కార్లు
అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.25.98 లక్షలు*
Rs.29.35 లక్షలు*
Rs.28.52 లక్షలు*
Rs.28.99 లక్షలు*
Rs.28.61 లక్షలు*
Rs.26.79 లక్షలు*
Rs.24.49 లక్షలు*
Rs.29.12 లక్షలు*
ఫోర్స్ అర్బానియా కొనుగోలు ముందు కథనాలను చదవాలి
అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ చిత్రాలు
ఫోర్స్ అర్బానియా వీడియోలు
22:24Force Urbania Detailed Review: Largest Family ‘Car’ In 31 Lakhs!1 సంవత్సరం క్రితం197.2K వీక్షణలుBy harsh
అర్బానియా 3615డబ్ల్యూబి 10సీటర్ వినియోగదారుని సమీక్షలు
- అన్నీ (39)
- స్థలం (9)
- అంతర్గత (5)
- ప్రదర్శన (5)
- లుక్స్ (7)
- కంఫర్ట్ (24)
- మైలేజీ (8)
- ఇంజిన్ (7)
- మరిన్ని...
- తాజా
- ఉపయోగం
- Force Urbania Very Excellent Van To Big Family'sForce Urbania It's very very excellent van, for big family and joint family but I request you to upgrade gear system and also you upgrade van inside centre mirror to look back side and you also include bumper in front and back and I think steering little bit small so you also upgraded little bit steering size....ఇంకా చదవండి1
- Mass UrbaniaEnjoy with huge space, best comfort. Value for money, best seating, good for home and commercial use, The Force Urbania is a premium van blending comfort, style, and practicality. Its Mercedes-derived diesel engine delivers smooth power, while spacious seating and modern features like a touchscreen infotainment system make long journeys enjoyable. Strong build, safety focus, and sleek design set it apart.ఇంకా చదవండి
- Best Site For Inspection Cars Vans And OtherMy own review is best, it was unexpectable it was nice. I was also suggest to some one visits this site and buy this car, it was best at all and I was say I love it, it was best in every thing, its good for traveling with family friends and every. Its was memorable trip in future. I want to buy only one caravan.ఇంకా చదవండి
- Comfort, Space And Reliability For Every JourneyThe force Urbania is spacious and reliable multi- utility vehicle ideal for group travel, family trips,and commerce use. With strong performance and good mileage, efficient A/C, comfortable reclining seats, and ample luggage space, it ensure smooth, safe and enjoyable long journeys even in remote areas.ఇంకా చదవండి1
- Force TravellersThe force travellers is one of the most popular and reliable multi utility vehicles in India , widely use for commercial tourism and institutional purpose known for its durability and space use design the traveller has become a prepaid choice for long distance staff transport, school Bus, ambulance and camper. Thank youఇంకా చదవండి1
- అన్ని అర్బానియా సమీక్షలు చూడండి


