+ 12చిత్రాలు
+ 6రంగులు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్
ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ అవలోకనం
| ఇంజ ిన్ | 2993 సిసి |
| పవర్ | 281.68 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 243 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
- memory function for సీట్లు
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ తాజా నవీకరణలు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ ధర రూ 1.05 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ మైలేజ్ : ఇది 12 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: స్కైస్క్రాపర్ గ్రే మెటాలిక్, ఇండివిడ్యుయల్ టాంజానైట్ బ్లూ, మినరల్ వైట్ మెటాలిక్, ఎం కార్బన్ బ్లాక్ మెటాలిక్, ఎం బ్రూక్లిన్ గ్రే మెటాలిక్ and బ్లాక్ నీలమణి మెటాలిక్.
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2993 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2993 cc ఇంజిన్ 281.68bhp@4000rpm పవర్ మరియు 650nm@1500-2500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు ఆడి క్యూ7 టెక్నలాజీ, దీని ధర రూ.96.15 లక్షలు. మెర్సిడెస్ బెంజ్ 450డి 4మ్యాటిక్, దీని ధర రూ.1.12 సి ఆర్ మరియు రేంజ్ రోవర్ వెలార్ ల్యాండ్ రోవర్ 2.0 ఎల్ డీజిల్ ఆటోబయోగ్రఫీ, దీని ధర రూ.85.90 లక్షలు.
ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ అనేది 5 సీటర్ డీజిల్ కారు.
ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,05,00,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.13,12,500 |
| భీమా | Rs.4,34,128 |
| ఇతరులు | Rs.1,05,000 |
| ఆప్షనల్ | Rs.56,700 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.1,24,08,328 |
ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్30డి ఎం స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | twinpower టర్బో 6-cylinder ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 2993 సిసి |
| మోటార్ టైపు | 48v ఎలక్ట్రిక్ motor |
| గరిష్ట శక్తి | 281.68bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 650nm@1500-2500rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | డ్యూయల్ |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed steptronic |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 12 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 243 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 6.1 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 6.1 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 21 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 21 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4922 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2004 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1745 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 645 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2975 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1686 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2170 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 40:20:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 4 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణా లు | widescreen curved display, fully digital 12. 3 instrument display |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | బ్లాక్, sensatec బ్లాక్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | widescreen curved display, fully digital 12. 3 instrument display |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 12.3 |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 6 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అవును |
| హ ాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | స్మార్ట్ |
| హీటెడ్ వింగ్ మిర్రర్ | అవును |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 21 |
| టైర్ రకం | tubeless, runflat |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | illuminated kidney (iconic glow) grille, బిఎండబ్ల్యూ adaptive ఎల్ ఇ డి హీడ్లిఘ్త్స్ with(bmw selective beam, high-beam assistant, బ్లూ design element, యాక్సెంట్ lighting with turn indicators), sun protection glazing, బాహ్య mirrors(anti-dazzle function (driver's side) మరియు పార్కింగ్ function for passenger సైడ్ బాహ్య mirror), two-part tailgate, బిఎండబ్ల్యూ వ్యక్తిగత రూఫ్ రై ల్స్ high-gloss shadow line |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవ ును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అందుబాటులో లేదు |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| internal నిల్వ | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 16 |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అవును |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 464 w harman kardon surround sound system, బిఎండబ్ల్యూ connected package professional(teleservices, intelligent e-call, రిమోట్ software upgrade, mybmw app with రిమోట్ services, intelligent personal assistant), డిజిటల్ కీ ప్లస్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| Autonomous Parking | |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చం డి
- డీజిల్
- పెట్రోల్
- ఎక్స్5 ఎక్స్ డ్రైవ్30 డిఎక్స్ లైన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.95,50,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,14,97812 kmplఆటోమేటిక్
- ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్40ఐ ఎక్స్లైన్ప్రస్తుతం వీక్ షిస్తున్నారుRs.93,70,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,06,50412 kmplఆటోమేటిక్
- ఎక్స్5 ఎక్స్డ్రైవ్40ఐ ఎం స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,03,20,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,27,24712 kmplఆటోమేటిక్
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్5 ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.87.17 - 96.15 లక్షలు*
Rs.96.14 లక్షలు - 1.12 సి ఆర్*
Rs.85.90 లక్షలు*

