
హోండా ఆమేజ్ యొక్క లక్షణాలు
హోండా ఆమేజ్ లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1199 సిసి ఇది మాన్యువల్ & ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. ఆమేజ్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 3995 mm, వెడల్పు 1733 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2470 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.7.51 - 10 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹19,920 ప్రారంభమవుతుంది
హోండా ఆమేజ్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 19.46 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 89bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 110nm@4800rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 416 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 35 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | సె డాన్ |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 172 (ఎంఎం) |
హోండా ఆమేజ్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2l i-vtec |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 89bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 110nm@4800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.46 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 35 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | telescopic హైడ్రాలిక్ nitrogen gas-filled |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.9 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 15 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 15 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1733 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1500 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 416 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 172 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2470 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1493 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1488 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 952-986 kg |
| స్థూల బరువు | 1380 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered,powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 185/60 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యా ంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స ్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ స్మార్ట్ఫోన్ కనెక్టివిటీ (android auto, apple carplay) |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అవును |
| road departure mitigation system | అవును |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| లీడింగ్ వెహికల్ డిపార్చర్ అలర్ట్ | అవును |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అవును |
| smartwatch app | అవును |
| రిమోట్ వెహికల్ ఇగ్నిషన్ స్టార్ట్/స్టాప్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
హోండా ఆమేజ్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
హోండా ఆమేజ్ కొనుగోలు ముందు కథనాలను చదవాలి
హోండా ఆమేజ్ వీడియోలు
17:23మారుతి డిజైర్ వర్సెస్ Honda Amaze Detailed Comparison: Kaafi close ki takkar!1 సంవత్సరం క్రితం30.5K వీక్షణలుBy harsh
8:29Honda Amaze Variants Explained | पैसा वसूल variant कोन्सा?1 సంవత్సరం క్రితం93K వీక్షణలుBy harsh
15:26Honda Amaze 2024 Review: Perfect Sedan For Small Family? | CarDekho.com1 సంవత్సరం క్రితం79.6K వీక్షణలుBy harsh
13:09New Honda ఆమేజ్ : All variants explained : PowerDrift8 సంవత్సరం క్రితం165.6K వీక్షణలుBy cardekho team
9:19New Honda Amaze : What’s new in it : PowerDrift8 సంవత్సరం క్రితం201.3K వీక్షణలుBy cardekho team