+ 140படங்கள்
+ 6நிறங்கள்
டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர்
பன்ச் அட்வென்ச்சர் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1199 சிசி |
| ground clearance | 193 mm |
| பவர் | 87 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| எரிபொருள் | Petrol |
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- 360 degree camera
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் -யின் விலை ரூ 7.65 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 6 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: கூர்க் clouds, அழகிய வெள்ளை, bengal rouge, cyantafic, caramel and டேடோனா கிரே.
டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1199 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1199 cc இன்ஜின் ஆனது 87bhp@6000rpm பவரையும் 115nm@3250rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா நிக்சன் ஸ்மார்ட், இதன் விலை ரூ.7.32 லட்சம். ஹூண்டாய் எக்ஸ்டர் hx3, இதன் விலை ரூ.7.44 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி ஃபிரான்க்ஸ் டெல்டா, இதன் விலை ரூ.7.65 லட்சம்.
பன்ச் அட்வென்ச்சர் விவரங்கள் & வசதிகள்:டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
பன்ச் அட்வென்ச்சர் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.டாடா பன்ச் அட்வென்ச்சர் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.7,64,990 |
| ஆர்டிஓ | Rs.53,549 |
| காப்பீடு | Rs.40,908 |
| optional | Rs.27,800 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.8,87,247 |
பன்ச் அட்வென்ச்சர் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.2 எல் revotron |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1199 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 87bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 115nm@3250rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 37 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type |

