+ 130படங்கள்
+ 6நிறங்கள்
டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ்
பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1199 சிசி |
| ground clearance | 193 mm |
| பவர் | 87 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| எரிபொருள் | Petrol |
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- cooled glovebox
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- 360 degree camera
- வயர்லெஸ் சார்ஜ்ர்
- சன்ரூப்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் -யின் விலை ரூ 9.05 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 6 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: கூர்க் clouds, அழகிய வெள்ளை, bengal rouge, cyantafic, caramel and டேடோனா கிரே.
டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1199 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1199 cc இன்ஜின் ஆனது 87bhp@6000rpm பவரையும் 115nm@3250rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா நிக்சன் பியூர் பிளஸ், இதன் விலை ரூ.8.95 லட்சம். ஹூண்டாய் எக்ஸ்டர் hx6, இதன் விலை ரூ.8.94 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி ஃபிரான்க்ஸ் டெல்டா பிளஸ் டர்போ, இதன் விலை ரூ.8.92 லட்சம்.
பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் விவரங்கள் & வசதிகள்:டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.9,04,990 |
| ஆர்டிஓ | Rs.63,349 |
| காப்பீடு | Rs.46,061 |
| optional | Rs.27,800 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.10,42,200 |
பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.2 எல் revotron |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1199 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 87bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 115nm@3250rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 37 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3876 (மிமீ) |
| அகலம் | 1742 (மிமீ) |
| உயரம் | 1615 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 366 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 193 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2445 (மிமீ) |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் only |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 2 |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோடு டைப்ஸ் | இக்கோ | சிட்டி |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| தோல் மடக்கு கியர்-ஷிப்ட் தேர்வாளர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| லைட்டிங் | ஆம்பியன்ட் லைட் |
| கூடுதல் வசதிகள் | பார்சல் ட்ரே |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| மூடுபனி ஃபோக்லாம்ப்ஸ் | ஆம் |
| roof rails | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| சன்ரூப் | சைட் |
| படில் லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 195/60 r16 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| bharat ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| bharat ncap child பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 10.24 இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 4 |
| கூடுதல் வசதிகள் | வய்ர்லெஸ் ஸ்மார்ட்போன் ரெப்ளிகேஷன் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| பிளைண்ட் ஸ்பாட் மானிட்டர் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| லிவ் location | ஆம் |
| ரிமோட் immobiliser | ஆம் |
| unauthorised vehicle entry | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட் அலாரம் | ஆம் |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| puc expiry | ஆம் |
| நேவிகேஷன் with லிவ் traffic | ஆம் |
| இ-கால் & இ-கால் | ஆம் |
| ஓவர்லேண்ட் 4x2 ஏடி | ஆம் |
| google/alexa connectivity | ஆம் |
| crash notification | ஆம் |
| எஸ்பிசி | ஆம் |
| ஆர்டிஓ ரெக்கார்ஸ் சர்வீஸ் | ஆம் |
| over speedin g alert | ஆம் |
| in கார் ரிமோட் control app | ஆம் |
| ரிமோட் ஏசி ஆன்/ஆஃப் & டெம்பரேச்சர் செட்டிங் | ஆம் |
| ரிமோட் சாவி | ஆம் |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
டாடா பன்ச் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- சிஎன்ஜி
- 7-inch digital டிரைவர் display
- 16-inch dual-tone அலாய் வீல்கள்
- wireless smartphone charger
- ௮-ஸ்பீக்கர் சவுண்ட் சிஸ்டம்
- பன்ச் ஸ்மார்ட்currently viewingRs.5,64,990*இஎம்ஐ: Rs.12,350மேனுவல்pay ₹3,40,000 less க்கு get
- 6 airbags, isofix, esp
- led headlamps
- itpms டயர்புரோ ஆன்லைன்
- சிட்டி மற்றும் இக்கோ டிரைவ் மோட்ஸ்
- பன்ச் பியூர்currently viewingRs.6,54,990*இஎம்ஐ: Rs.14,561மேனுவல்pay ₹2,50,000 less க்கு get
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- பின்புறம் defogger, anti-glare irvm
- 4 speakers
- அனைத்தும் 4 பவர் விண்டோஸ்
- பன்ச் பியூர் பிளஸ்currently viewingRs.7,04,990*இஎம்ஐ: Rs.15,626மேனுவல்pay ₹2,00,000 less க்கு get
- 8-inch touchscreen infotainment
- android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே
- reverse parking camera
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- பன்ச் பியூர் பிளஸ் எஸ்currently viewingRs.7,39,990*இஎம்ஐ: Rs.16,360மேனுவல்pay ₹1,65,000 less க்கு get
- வாய்ஸ் கமாண்ட்
- roof rails
- auto headlamps
- rain sensing வைப்பர்கள்
- பன்ச் பியூர் பிளஸ் அன்ட்currently viewingRs.7,59,990*இஎம்ஐ: Rs.16,786ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹1,45,000 less க்கு get
- 8-inch touchscreen infotainment
- wireless android auto, carplay
- reverse parking camera
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- பன்ச் அட்வென்ச்சர்currently viewingRs.7,64,990*இஎம்ஐ: Rs.16,882மேனுவல்pay ₹1,40,000 less க்கு get
- 360 degree surround camera
- blind காண்க monitor
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- push button start
- பன்ச் பியூர் பிளஸ் எஸ் அன்ட்currently viewingRs.7,94,990*இஎம்ஐ: Rs.17,521ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹1,10,000 less க்கு get
- வாய்ஸ் கமாண்ட்
- roof rails
- auto headlamps
- rain sensing வைப்பர்கள்
- பன்ச் அட்வென்ச்சர் எஸ்currently viewingRs.7,99,990*இஎம்ஐ: Rs.17,617மேனுவல்pay ₹1,05,000 less க்கு get
- voice-assisted சன்ரூப்
- roof rails
- பன்ச் அட்வென்ச்சர் அன்ட்currently viewingRs.8,19,990*இஎம்ஐ: Rs.18,042ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹85,000 less க்கு get
- 360 degree surround camera
- blind காண்க monitor
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- push button start
- பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டுcurrently viewingRs.8,34,990*இஎம்ஐ: Rs.18,372மேனுவல்pay ₹70,000 less க்கு get
- 10.25-இன்ச் touchscreen
- 16-inch அலாய் வீல்கள்
- extended thigh support இருக்கைகள்
- hill descent control
- பன்ச் அட்வென்ச்சர் டர்போcurrently viewingRs.8,34,990*இஎம்ஐ: Rs.18,372மேனுவல்pay ₹70,000 less க்கு get
- 360 degree surround camera
- blind காண்க monitor
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- push button start

