+ 25படங்கள்
+ 1colour
டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல்
கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1497 சிசி |
| ground clearance | 208 mm |
| பவர் | 116 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 15 கேஎம்பிஎல் |
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் -யின் விலை ரூ 11.20 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 7 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: பியூர் கிரே பிளாக் ரூஃப், நிட்ரோ crimson டூயல் டோன், பிரிஸ்டைன் வொயிட் டூயல் டோன், கோல்டு எசென்ஸ் with டூயல் டோன், ஒபேரா ப்ளூ/பிளாக் ரூஃப், ஃபிளேம் ரெட் டூயல் டோன் and டேடோனா கிரே.
டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1497 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1497 cc இன்ஜின் ஆனது 116bhp@4000rpm பவரையும் 260nm@1500-2750rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் டீசல், இதன் விலை ரூ.11.17 லட்சம். டாடா சீர்ரா ஸ்மார்ட் பிளஸ் டீசல், இதன் விலை ரூ.12.99 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி பாலினோ ஆல்பா, இதன் விலை ரூ.8.60 லட்சம்.
கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் விவரங்கள் & வசதிகள்:டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் என்பது 5 இருக்கை டீசல் கார்.
கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.டாடா கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.11,19,990 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,39,998 |
| காப்பீடு | Rs.53,973 |
| மற்றவைகள் | Rs.11,199 |
| optional | Rs.36,100 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.13,61,260 |
கர்வ் ஸ்மார்ட் டீசல் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.5l kryojet |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1497 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 116bhp@4000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 260nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 44 லிட்டர்ஸ் |
| டீசல் ஹைவே மைலேஜ் | 17 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 5.35 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| பூட் ஸ்பேஸ் பின்புறம் seat folding | 973 லிட்டர்ஸ் லிட்டர்ஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4308 (மிமீ) |
| அகலம் | 1810 (மிமீ) |
| உயரம் | 1630 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 500 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 208 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2560 (மிமீ) |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | powered adjustment |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | not available |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | not available |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | not available |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின ்புற இருக்கை | பெஞ்ச் ஃபோல்டபிள் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | not available |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | not available |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | not available |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | not available |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 3 |
| பின்புறம் window sunblind | no |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | no |
| டிரைவ் மோடு டைப்ஸ் | eco-city-sports |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| தோல் மடக்கு கியர்-ஷிப்ட் தேர்வாளர் | not available |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 4 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| மழை உணரும் வைப்பர் | not available |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | not available |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | not available |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | not available |
| integrated ஆண்டெனா | not available |
| மூடுபனி ஃபோக்லாம்ப்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | not available |
| ஆண்டெனா | no |
| சன்ரூப் | not available |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | மேனுவல் |
| டயர் அளவு | 215/65/r16 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| சக்கர அளவு | 16 இன்ச் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | not available |
| கூடுதல் வசதிகள் | flush door handle with வரவேற்பு light |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | not available |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | not available |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)