+ 25படங்கள்
+ 9நிறங்கள்
டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல்
கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1497 சிசி |
| ground clearance | 208 mm |
| பவர் | 116 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 15 கேஎம்பிஎல் |
- வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ்
- ஹெயிட் அட்ஜஸ் ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- டிரைவ் மோட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- 360 degree camera
- சன்ரூப்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் -யின் விலை ரூ 16.35 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 12 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: கார்பன் பிளாக், நிட்ரோ crimson, பியூர் கிரே பிளாக் ரூஃப், நிட்ரோ crimson டூயல் டோன், பிரிஸ்டைன் வொயிட் டூயல் டோன், ஃபிளேம் ரெட், கோல்டு எசென்ஸ் with டூயல் டோன், அழகிய வெள்ளை, ஒபேரா ப்ளூ, பியூர் கிரே, ஒபேரா ப்ளூ/பிளாக் ரூஃப் and ஃபிளேம் ரெட் டூயல் டோன்.
டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1497 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1497 cc இன்ஜின் ஆனது 116bhp@4000rpm பவரையும் 260nm@1500-2750rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா நிக்சன் ஃபியர்லெஸ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல், இதன் விலை ரூ.13.57 லட்சம். டாடா சீர்ரா அட்வென்ச்சர் டீசல், இதன் விலை ரூ.16.49 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி பாலினோ ஆல்பா, இதன் விலை ரூ.8.60 லட்சம்.
கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் விவரங்கள் & வசதிகள்:டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் என்பது 5 இருக்கை டீசல் கார்.
கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.டாடா கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.16,34,990 |
| ஆர்டிஓ | Rs.2,04,373 |
| காப்பீடு | Rs.72,926 |
| மற்றவைகள் | Rs.16,349 |
| optional | Rs.41,600 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.19,70,238 |
கர்வ் அக்கம்பிளிஸ்டு எஸ் டார்க் டீசல் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.5l kryojet |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1497 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 116bhp@4000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 260nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)