+ 24படங்கள்
+ 3நிறங்கள்
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ்
வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1197 சிசி |
| பவர் | 88.50 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 23.56 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 341 Litres |
- அன்றொஇட் ஆட்டோ/ஆப்பிள் கார்ப்பிலே
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் -யின் விலை ரூ 6.39 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் மைலேஜ் : இது 23.56 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 9 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: பேர்ல் மெட்டாலிக் நட்மெக் பிரவுன், முத்து metallic துணிச்சலான சிவப்பு, உலோக மென்மையான வெள்ளி, முத்து புளூயிஷ் பிளாக் mettalic with மாக்மா கிரே, திட வெள்ளை, முத்து metallic பூல் சைடு ப்ளூ, முத்து புளூயிஷ் பிளாக் metallic with துணிச்சலான சிவப்பு, முத்து புளூயிஷ் பிளாக் and உலோக மாக்மா கிரே.
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1197 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1197 cc இன்ஜின் ஆனது 88.50bhp@6000rpm பவரையும் 113nm@4400rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் மாருதி சுசூகி செலரியோ இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ், இதன் விலை ரூ.6.28 லட்சம். மாருதி சுசூகி ஸ்விப்ட் விஎக்ஸ்ஐ, இதன் விலை ரூ.6.59 லட்சம் மற்றும் டாடா பன்ச் பியூர், இதன் விலை ரூ.6.55 லட்சம்.
வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் விவரங்கள் & வசதிகள்:மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக் கொண்டுள்ளது.மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.6,38,900 |
| ஆர்டிஓ | Rs.46,523 |
| காப்பீடு | Rs.33,256 |
| மற்றவைகள் | Rs.6,985 |
| optional | Rs.6,300 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.7,31,964 |
வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | k12n |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1197 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 88.50bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 113nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 23.56 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 32 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 4.7 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 14 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 14 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3655 (மிமீ) |
| அகலம் | 1620 (மிமீ) |
| உயரம் | 1675 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 341 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2435 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 845 kg |
| மொத்த எடை | 1340 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | பின்புற பார்சல் டிரே |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | roof ஆண்டெனா |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | manual,powered,powered & folding |
| டயர் அளவு | 165/70 r14 |
| டயர் வகை | ரேடியல் & டியூப்லெஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | not available |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 1 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 7 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | smartplay studio with smartphone நேவிகேஷன் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- சிஎன்ஜி
- 7-inch touchscreen
- முன்புறம் fog lamps
- 14-inch அலாய் வீல்கள்
- பின்புறம் wiper மற்றும் washer
- வாகன் ஆர் எல்எஸ்ஐcurrently viewingRs.4,98,900*இஎம்ஐ: Rs.10,61224.35 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹1,40,000 less க்கு get
- idle start/stop
- முன்புறம் பவர் விண்டோஸ்
- dual முன்புறம் ஏர்பேக்குகள்
- எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல்
- central locking
- வாகன் ஆர் விஎக்ஸ்ஐcurrently viewingRs.5,51,900*இஎம்ஐ: Rs.11,70324.35 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹87,000 less க்கு get
- டில்ட் அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங்
- கீலெஸ் என்ட்ரி
- அனைத்தும் four பவர் விண்டோஸ்
- வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐcurrently viewingRs.5,95,900*இஎம்ஐ: Rs.12,68523.56 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹43,000 less க்கு get
- ஸ்டீயரிங் mounted controls
- எலெக்ட்ரிக்கல்லி அட்ஜஸ்ட்டாப்லே ஒருவம்ச
- டில்ட் அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங்
- வாகன் ஆர் விஎக்ஸ்ஐ ஏடிcurrently viewingRs.5,96,900*இஎம்ஐ: Rs.12,61425.19 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹42,000 less க்கு get
- டில்ட் அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங்
- கீலெஸ் என்ட்ரி
- hill hold assist
- அனைத்தும் four பவர் விண்டோஸ்
- வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ ஏடிcurrently viewingRs.6,40,900*இஎம்ஐ: Rs.13,96424.43 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹2,000 மேலும் க்கு get
- ஸ்டீயரிங் mounted controls
- எலெக்ட்ரிக்கல்லி அட்ஜஸ்ட்டாப்லே ஒருவம்ச
- டில்ட் அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங்
- hill hold assist
- வாகன் ஆர் இஸட்எக்ஸ்ஐ மற்றும் டூயல் டோன்currently viewingRs.6,49,900*இஎம்ஐ: Rs.14,15223.56 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்pay ₹11,000 மேலும் க்கு get
- 7-inch touchscreen
- முன்புறம் fog lamps
- 14-inch அலாய் வீல்கள்
- பின்புறம் wiper மற்றும் washer
- வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் ஏடிcurrently viewingRs.6,83,900*இஎம்ஐ: Rs.14,87724.43 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹45,000 மேலும் க்கு get
- 7-inch touchscreen
- 14-inch அலாய் வீல்கள்
- hill hold assist
- வாகன் ஆர் இஸட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் டூயல் டோன்யில்currently viewingRs.6,94,900*இஎம்ஐ: Rs.15,09324.43 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்pay ₹56,000 மேலும் க் கு get
- 7-inch touchscreen
- 14-inch அலாய் வீல்கள்
- hill hold assist
- வாகன் ஆர் எல்எக்ஸ்ஐ சிஎன்ஜிcurrently viewingRs.5,88,900*இஎம்ஐ: Rs.12,59234.05 கிமீ / கிலோமேனுவல்pay ₹50,000 less க்கு get
- factory fitted சிஎன்ஜி kit
- ஏர் கன்டிஷனர் with heater
- central locking (i-cats)
- வாகன் ஆர் விஎக்ஸ்ஐ சிஎன்ஜிcurrently viewingRs.6,41,900*இஎம்ஐ: Rs.14,02334.05 கிமீ / கிலோமேனுவல்pay ₹3,000 மேலும் க்கு get
- டில்ட் அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங்
- கீலெஸ் என்ட்ரி
- அனைத்தும் four பவர் விண்டோஸ்
ஒத்த கார்களுடன் Maruti Suzuki Wagon R ஒப்பீடு
Rs.4.70 - 6.73 லட்சம்*
Rs.5.79 - 8.80 லட்சம்*
Rs.5.65 - 10.60 லட் சம்*
Rs.4.60 - 7.82 லட்சம்*
Rs.5.35 - 7.55 லட்சம்*
<cityName> -யில் பரிந்துரைக்கப்படும் யூஸ்டு மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் கார்கள்
வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் கருத்தில் கொள்ள மாற்று வழிகள்
Rs.6.28 லட்சம்*
Rs.6.59 லட்சம்*
Rs.6.55 லட்சம்*
Rs.6.46 லட்சம்*
Rs.6.38 லட்சம்*
Rs.5 லட்சம்*
Rs.5.99 லட்சம்*
Rs.7.99 லட்சம்*
Maruti Suzuki Wagon R வாங்கும் முன் படிக்க வேண்டிய செய்தி
வாகன் ஆர் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் படங்கள்
மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் வீடியோக்கள்
9:15Hindi: Space, Features, Practicality, Performance & மேலும் இல் Maruti WagonR மதிப்பீடு2 years ago262.5K வின்ஃபாஸ்ட்By harsh

