+ 17படங்கள்
+ 10நிறங்கள்
Maruti Suzuki Ign ஐஎஸ் ஆல்பா அன்ட்
இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1197 சிசி |
| பவர் | 81.80 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| மைலேஜ் | 20.89 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 260 Litres |
- இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்பக்க கேமரா
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல் பா அன்ட் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் -யின் விலை ரூ 7.42 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் மைலேஜ் : இது 20.89 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 10 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: நெக்ஸா ப்ளூ வித் பிளாக் ரூஃப், பளபளக்கும் சாம்பல், முத்து ஆர்க்டிக் வெள்ளை, லூசென்ட் ஆரஞ்ச் வித் பிளாக் ரூஃப், நெக்ஸா ப்ளூ வித் சில்வர் ரூஃப், லூசென்ட் ஆரஞ்ச், மென்மையான வெள்ளி, புளூயிஷ் பிளாக், டர்க்கைஸ் ப்ளூ and நெக்ஸா ப்ளூ.
மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1197 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1197 cc இன்ஜின் ஆனது 81.80bhp@6000rpm பவரையும் 113nm@4200rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இஸட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் டூயல் டோன்யில், இதன் விலை ரூ.6.95 லட்சம். மாருதி சுசூகி ஸ்விப்ட் விஎக்ஸ்ஐ ஆப்ஷனல் எஎம்டி பிளிட்ஸ் எடிஷன், இதன் விலை ரூ.7.30 லட்சம் மற்றும் டாடா பன்ச் பியூர் பிளஸ் அன்ட், இதன் விலை ரூ.7.60 லட்சம்.
இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் விவரங்கள் & வசதிகள்:மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம் கொண்டுள்ளது.மாருதி சுசூகி இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.7,42,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.61,915 |
| காப்பீடு | Rs.36,713 |
| மற்றவைகள் | Rs.2,300 |
| optional | Rs.40,261 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.8,83,189 |
இக்னிஸ் ஆல்பா அன்ட் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | vvt |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1197 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 81.80bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 113nm@4200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு அன்ட் |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 20.89 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 32 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 23 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 4.7 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| ம ுன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3700 (மிமீ) |
| அகலம் | 1690 (மிமீ) |
| உயரம் | 1595 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 260 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2435 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 840-865 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | பார்சல் ட்ரே |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| roof rails | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| படில் லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 175/65 ஆர்15 |
| டயர் வகை | tubeless, ரேடியல் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 2 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 1 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 7 இ ன்ச் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 2 |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| நேவிகேஷன் with லிவ் traffic | ஆம் |
| over speedin g alert | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

