discontinued on mar, 2026
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026
Rs. 5.74 ಲಕ್ಷ - 9.67 ಲಕ್ಷ*
last recorded ಬೆಲೆ/ದಾರ in 2026
ಹೊಂದಾಣೆಕೆ with ನ್ಯೂ ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ಲೇಟೆಸ್ಟ್ generation ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ in ಮಾರ್ಚ್ 2026

ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್
5.81 - 9.65 ಲಕ್ಷ*
ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಪರ್ಯಾಯಗಳ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿ
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಸ್ಪೇಷಿಫಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು ಫೆಅತುರ್ಸ್
| ಇಂಜಿನ್ | 1197 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 67.72 - 81.8 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟಾರ್ಕ್ | 95.2 ಎನ್ಎಮ್ - 113.8 ಎನ್ಎಮ್ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.2 ಗೆ 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಬೆಲೆ ಪಟ್ಟಿ (ರೂಪಾಂತರಗಳು)
following details are the last recorded, ಮತ್ತು the prices ಮೇ vary depending on the car's condition.
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಇಎಕ್ಸ್(ಬೇಸ್ ಮಾಡೆಲ್)1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹5.74 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಇಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹6 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಇಎಕ್ಸ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ(ಬೇಸ್ ಮಾಡೆಲ್)1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 19.4 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹6.98 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.06 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.13 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಪ್ಲಸ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.36 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.51 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಎಎಂಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.68 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.70 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.73 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಎಎಂಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.78 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.82 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹7.83 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ನೈಟ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.83 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಟೆಕ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.86 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹7.89 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಪ್ಲಸ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.94 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ನೈಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹7.96 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹7.99 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಎಎಂಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.12 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಪ್ಲಸ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.23 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಎಎಂಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.31 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.31 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ 4 ಸಿಲಿಂಡರ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.43 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.45 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ನೈಟ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.45 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.46 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.47 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಟೆಕ್ ಎಎಂಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.49 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.52 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ನೈಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.58 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.60 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ dual ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.70 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ dual knight ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.83 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಟೆಕ್ ಸಿಎನ್ಜಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹8.88 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ನೈಟ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.98 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ಡಿಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹8.98 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.07 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ನೈಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.09 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ 4 ಸಿಲಿಂಡರ್1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹9.16 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.35 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ನೈಟ್ ಸಿಎನ್ಜಿ(ಟಾಪ್ ಮೊಡೆಲ್)1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಸಿಎನ್ಜಿ, 27.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ | ₹9.38 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ನೈಟ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.38 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.57 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್ ನೈಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಮ್ಟಿ1197 ಸಿಸಿ, ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.2 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.61 ಲಕ್ಷ* | |
| ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಒಪ್ಶನಲ್ ಕನೆಕ್ಟ್(ಟಾಪ್ ಮೊಡೆಲ್)1197 ಸಿಸಿ, ಮ್ಯಾನುಯಲ್, ಪೆಟ್ರೋಲ್, 19.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ | ₹9.67 ಲಕ್ಷ* |
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ವಿಮರ್ಶೆ
cardekho experts
“"ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಅನುಭವ, ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ, ಪ್ರಾಯೋಗಿಕತೆ, ಸೌಕರ್ಯ, ಚಾಲನೆಯ ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಬೂಟ್ ಸ್ಥಳದಂತಹ ಬಹಳಷ್ಟು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಎಕ್ಸ್ಟರ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಫೀಚರ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಯು ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಅದರ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಕ್ಸ್ಟರ್ನ ಡ್ರೈವಿಂಗ್ಗೆ ಬಂದಾಗ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದು ಎಸ್ಯುವಿಯಾಗಲು ತುಂಬಾ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ."”
ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
ಇಂಟೀರಿಯರ್
ಸುರಕ್ಷತೆ
ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
ರೈಡ್ ಅಂಡ್ ಹ್ಯಾಂಡಲಿಂಗ್
ರೂಪಾಂತರಗಳು
ವರ್ಡಿಕ್ಟ್
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026
ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವಿಷಯಗಳು
- ಒರಟಾದ SUV ತರಹದ ನೋಟ
- ಎತ್ತರದ ಆಸನ ಮತ್ತು ಎತ್ತರದ ಕಿಟಕಿಗಳು ಉತ್ತಮ ಚಾಲನಾ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ
- ಡ್ಯಾಶ್ಕ್ಯಾಮ್ ಮತ್ತು ಸನ್ರೂಫ್ನಂತಹ ವಿಶೇಷತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ
ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು
ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡದ ವಿಷಯಗಳು
- ನೋಟಗಳು ಧ್ರುವೀಕರಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ
- ಡ್ರೈವ್ ನಲ್ಲಿ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಟರ್ಬೊ-ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ
- ಸುರಕ್ಷತೆಯ ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿದೆ
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 2026: ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಸುದ್ದಿ articles
- ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ
- ರೋಡ್ ಟೆಸ್ಟ್
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ಆಧಾರಿತ1.2K ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ಪಾಪ್ಯುಲರ್ mentions
- ಎಲ್ಲಾ (1204)
- ಲುಕ್ಸ್ (337)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (337)
- ಮೈಲೇಜ್ (241)
- ಇಂಜಿನ್ (110)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (158)
- space (104)
- ಬೆಲೆ/ದಾರ (312)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- critical
- Awesome CarI am driving this car from past one year and I driven it more than 100000 km in this year. This car is the best in the segment. If you see safety wise, driving quality and all other things. I use to drive around 500 km in one go and till date I didn't feel issue while driving. I strongly recommend to have this car if your budget is 9L.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- I Will Recommend This Car. It Is Good Car In Suv SegmentGood boot space, leg space. Engine is smooth, lot of tech features, comfortable ride. It is good car in suv segment. It has good road clearence, Sunroof is also there which make it premium. I will recommend this car. It is good car in suv segment. Hyundai service is good and they are always there to make your riding experience better.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- Overall It's Is Perfect To Other Cars BudgetOverall it's perfect to other car in the segment. Engine and comfort is outstanding. Mileage is average but driving experience is amazing. Hyundai service experience is also very good and no any complain feel to me. No sound of engine felt when you are in the cabin. I fee Very comfort and happy.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು2 2
- Hyundai Exter Better Than The BestDefinately it's not a beast but surely a better Micro SUV Car. Enough power, Great mileage (@ 75 to 90 kmph= 20-23 kmpl & before this 17 kmpl around), Excellent silent cabin feel ( super silent 1200 cc 4 cyl), comfortable rides (Even better in long rides too & I did 900 km from delhi to varanasi 5 to 6 times with full load but maintain upto 80 to 100 kmph is best in every sense). Cons:- 1. No front parking sensors but it's mandatory 2. Only 2 parking sensors but atleast 4 needed 3. No wireless Apple/ Android car connectivity 4. Definately it's not a suv though resembles but it's far better than premium hatchback, sedans & even better than any base variant of sub compact SUVs.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1 1
- ComfortableSo far a good experience with Hyundai Exter SX. Smooth Driving Experience. I am happy with my decision to buy this beauty. The engine performance is reliable. It feels premium at this segment and performs well in both city and highway trips. It offers great value for money comfort and features. Perfect for a small family.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್ 2023-2026 ವೀಡಿಯೊಗಳು
- shorts
- full ವೀಡಿಯೋಸ್

Design

ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ

Highlights
10:31Living with the Hyundai Exter | 20000 KM Long Term Review | CarDekho.com2 years ago111.7K ವ್ಯೂವ್ಸ್
5:12Hyundai Exter, Verna & IONIQ 5: Something In Every Budget2 years ago121.1K ವ್ಯೂವ್ಸ್
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು
Q ) Mh02mg8344 details for communication for service center
By CarDekho Experts on 10 Oct 2025
A ) For inquiries or communication with the service center, we recommend contacting ...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) Exter ex available in others colour
By CarDekho Experts on 3 May 2025
A ) The Hyundai Exter EX is available in the following colors: Fiery Red, Cosmic Blu...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answers (2) ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) Are steering-mounted audio and Bluetooth controls available?
By CarDekho Experts on 9 Apr 2025
A ) Yes, the Hyundai Exter comes with steering-mounted audio and Bluetooth controls...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) What is the Fuel tank capacity of Hyundai Exter ?
By CarDekho Experts on 26 Feb 2025
A ) The Hyundai Exter's fuel tank capacity is 37 liters for petrol variants and ...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
Q ) How many airbags does the vehicle have?
By CarDekho Experts on 25 Feb 2025
A ) The Hyundai Exter comes with 6 airbags, including driver, passenger, side and cu...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಹುಂಡೈ ಕಾರುಗಳು
- ಪಾಪ್ಯುಲರ್
- ಉಪಕಮಿಂಗ್
ಹುಂಡೈ I20Rs.6 - 10.68 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ ಎಕ್ಸ್ಟರ್Rs.5.81 - 9.65 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ ಔರಾRs.6 - 8.67 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ prime ಎಸ್ಡಿRs.6.96 ಲಕ್ಷ*
ಹುಂಡೈ prime hbRs.6 ಲಕ್ಷ*
*ex-showroom <cityname> ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆ
×
we need your ನಗರ ಗೆ customize your experience

