
వోక్స్వాగన్ టిగువాన్ యొక్క లక్షణాలు
వోక్స్వాగన్ టిగువాన్ లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1984 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. టిగువాన్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 4509 mm, వెడల్పు 1839 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2679 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.33.50 - 40 లక్షలు*
this మోడల్ has been discontinued*last recorded ధర
వోక్స్వాగన్ టిగువాన్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 12.65 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1984 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 187.74bhp@4200-6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 320nm@1500-4100rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 615 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 60 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
వోక్స్వాగన్ టిగువాన్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0 టిఎస్ఐ |
| స్థానభ్రంశం | 1984 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 187.74bhp@4200-6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 320nm@1500-4100rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| రిజనరేటివ్ బ్రేకింగ్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed dsg |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 12.65 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 60 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన ్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.39 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 18 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 18 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4509 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1839 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1665 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 615 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2679 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1566 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 170 3 kg |
| స్థూల బరువు | 2230 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 40:20:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 12v outlet in center console, రేర్ మరియు లగేజ్ compartment, mobile మరియు మ్యాప్ పాకెట్స్ behind ఫ్రంట్ seats, 8-way electrically సర్దుబాటు drivers సీటు with పవర్ సర్దుబాటు lumbar support, ఫ్రంట్ passenger సీటు with మాన్యువల్ ఎత్తు సర్దుబాటు మరియు lumbar support, రిమోట్ (manual) unlocking/folding for వెనుక సీటు backrest |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | eco, normal, స్పోర్ట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | “cross” decorative inserts in డ్యాష్ బోర్డ్ మరియు door panels, soft touch డ్యాష్ బోర్డ్ స్టోరేజ్ తో compartment, క్రోం elements on the mirror switch మరియు పవర్ విండో switches, క్రోం elements on the mirror switch మరియు పవర్ విండో switches, illuminated ఫ్రంట్ scuff plates in aluminum finish, వెనుక సీటు longitudinally movable మరియు folding with load through hatch, sun visors with illuminated vanity mirrors, ఎల్ఈడి లైటింగ్ on door trim, ఫ్రంట్ footwell lamps, 4 LED reading లైట్ (2 in front, 2 in rear), ఎత్తు సర్దుబాటు లగేజ్ compartment floor |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 10 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 30 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 235/55 ఆర్18 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | body-colored bumpers with piano బ్లాక్ inserts, సిల్వర్ గ్రే center part in front, క్రోం trim on ఫ్రంట్ grille, క్రోం elements in రేర్ bumper, ఫ్రంట్ air intake with క్రోం strip, బ్లాక్ grained lower door protectors with క్రోం insert, సిల్వర్ anodised functional roof rails, iq.light – LED matrix headlights with LED daytime running lights, డార్క్ రెడ్ ఎల్ఈడి రేర్ కాంబినేషన్ లాంప్లు with కొత్త light signatures, LED license plate lighting on boot, క్రోం moldings on the సైడ్ windows, టెయిల్ గేట్ సర్దుబాటు opening angle, ఫ్రంట్ left orvm lowering function, iq.light – LED matrix headlights, డైనమిక్ హెడ్లైట్ పరిధి control, advanced frontlighting system afs, డైనమిక్ cornering light, poor weather light |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస ్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |