+ 126చిత్రాలు
+ 2రంగులు
టాటా పంచ్ 2021-2026 Accomplished Plus
1 సమీక్షరేట్ & విన్ ₹1000
Rs.7.70 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
టాటా పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ has been discontinued.
పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ అ వలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 187 mm |
| పవర్ | 87 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 20.09 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- cooled గ్లవ్బాక్స్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టాటా పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,70,290 |
| ఆర్టిఓ | Rs.61,291 |
| భీమా | Rs.35,213 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.8,66,794 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.16,492/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2 ఎల్ revotron |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 87bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 115nm@3150-3350rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 20.09 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 37 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 150 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3827 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1742 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1615 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 366 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 187 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2445 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | పార్శిల్ ట్రే, యాంటీ-గ్లేర్ ఐఆర్విఎం |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| పుడిల్ లాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered |
| టైర్ పరిమాణం | 185/70 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ రేడియల్ |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిట ీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.24 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | వైర్లెస్ ఆండ్రాయిడ్ ఆటో మరియు యాపిల్ కార్ప్లే |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
టాటా పంచ్ 2021-2026 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్
ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,70,290*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,492
20.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 ప్యూర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,49,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.11,59020.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 ప్యూర్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,99,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.12,53520.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 ప్యూర్ ఆప్షన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.5,99,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.12,61120.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 ప్యూర్ రిథమ్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,34,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.13,60820.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 ప్యూర్ రిథమ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,37,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.13,67920.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వంచర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,55,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,11920.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ప్లస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,87,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,77620.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,89,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,76920.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,99,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,98220.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ ్వెంచర్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,99,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,98220.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,06,290*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,15720.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,10,890*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,26418.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ రిథమ్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,24,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,50420.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ రిథమ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,34,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,71720.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ రిథమ్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,34,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,71720.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ప్లస్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,42,890*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,92118.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ఏఎంటి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,49,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,04718.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ప్లస్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,51,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,11020.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ రిథమ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,51,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,07420.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,59,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,25918.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ ఏఎంటి BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,59,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,25918.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ఎస్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,61,190*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,30218.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ BSVIప్రస్తుతం వ ీక్షిస్తున్నారుRs.7,69,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,47220.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అకంప్లిష్డ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,79,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,66420.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అకంప్లిష్డ్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,79,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,66420.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ కామోప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,84,090*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,79020.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 ఎకంప్లిష్డ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,84,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,78120.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ఏఎంటి రిథమ్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,84,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,78118.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ ఏఎంటి రిథమ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,94,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,99418.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అడ్వెంచర్ ఏఎంటి రిథమ్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,94,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,99418.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ ప్లస్ ఎస్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,06,890*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,25518.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ డాజిల్ BSVIప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,07,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,25620.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 అడ్వెంచర్ రిథమ్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,11,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,35218.8 kmplఆటోమేటిక్
- పంచ్ 2021-2026 అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,14,190*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,42420.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 క్రియేటివ్ ప్లస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,14,390*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,40720.09 kmplమాన్యువల్
- పంచ్ 2021-2026 కామో అకాంప్లిష్డ్ డాజిల్

