+ 136చిత్రాలు
+ 2రంగులు
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్
నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1497 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 208 mm |
| పవర్ | 113.31 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 23.23 kmpl |
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- సన్రూఫ్
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ తాజా నవీకరణలు
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ ధర రూ 10.18 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ మైలేజ్ : ఇది 23.23 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: గ్రాస్ల్యాండ్ బీజ్, ప్రిస్టీన్ వైట్ డ్యూయల్ టోన్, ఓషన్ బ్లూ, ప్యూర్ గ్రే, రాయల్ బ్లూ, డేటోనా గ్రే డ్యూయల్ టోన్ and అట్లాస్ బ్లాక్.
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1497 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1497 cc ఇంజిన్ 113.31bhp@3750rpm పవర్ మరియు 260nm@1500-2750rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా పంచ్ అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ ఎస్ టర్బో, దీని ధర రూ.9.85 లక్షలు. మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా విఎక్స్ఐ సిఎన్జి, దీని ధర రూ.10.17 లక్షలు మరియు మహీంద్రా ఎక్స్యువి 3xo ఎంఎక్స్3 డీజిల్, దీని ధర రూ.10.20 లక్షలు.
నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ అనేది 5 సీటర్ డీజిల్ కారు.
నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.టాటా నెక్సన్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,17,990 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,34,620 |
| భీమా | Rs.41,437 |
| ఇతరులు | Rs.10,179 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,04,227 |
నెక్సన ్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ డీజిల్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.5l turbocharged revotorq |
| స్థానభ్రంశం | 1497 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 113.31bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 260nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 23.2 3 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 44 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 180 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరిం గ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1804 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1620 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 382 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 208 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2498 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | కాదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వాయిస్ అసిస్టెడ్ సన్రూఫ్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | eco|city|sports |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అందుబాటులో లేదు |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 4 |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అందుబ ాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | సింగిల్ పేన్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 195/60 r16 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 16 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

