+ 125చిత్రాలు

టాటా నెక ్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్
నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 208 mm |
| పవర్ | 118.27 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 17.44 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- cooled గ్లవ్బాక్స్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ తాజా నవీకరణలు
టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ ధర రూ 10.35 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ మైలేజ్ : ఇది 17.44 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1199 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1199 cc ఇంజిన్ 118.27bhp@5500rpm పవర్ మరియు 170nm@1750-4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా పంచ్ అకంప్లిష్డ్ ప్లస్ ఎస్ టర్బో, దీని ధర రూ.9.85 లక్షలు. మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా జెడ్ఎక్స్ఐ, దీని ధర రూ.10.40 లక్షలు మరియు మహీంద్రా ఎక్స్యువి 3xo ఏఎక్స్ 5, దీని ధర రూ.10 లక్షలు.
నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.టాటా నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,34,990 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,03,499 |
| భీమా | Rs.50,845 |
| ఇతరులు | Rs.10,349 |
| ఆప్షనల్ | Rs.30,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,29,683 |
నెక్సన్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2l turbocharged revotron |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 118.27bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 170nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 2 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.44 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 44 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 180 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

