+ 25చిత్రాలు
+ 1రంగు
టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ
కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 208 mm |
| పవర్ | 123 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 11 kmpl |
- వెంటిలేటెడ్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- డ్రైవ్ మోడ్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- సన్రూఫ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్ష ణాలు
టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ తాజా నవీకరణలు
టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ ధర రూ 17.30 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏరంగులు: ఈ వేరియంట్ 7 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: ప్యూర్ గ్రే బ్లాక్ రూఫ్, నైట్రో crimson డ్యూయల్ టోన్, ప్రిస్టీన్ వైట్ డ్యూయల్ టోన్, గోల్డ్ ఎసెన్స్ with డ్యూయల్ టోన్, ఒపెరా బ్లూ/బ్లాక్ రూఫ్, ఫ్లేమ్ రెడ్ డ్యూయల్ టోన్ and డేటోనా గ్రే.
టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1199 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1199 cc ఇంజిన్ 123bhp@5000rpm పవర్ మరియు 225nm@1750-3000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు టాటా నెక్సన్ ఫియర్లెస్ ప్లస్ ఏ పిఎస్ డార్క్ dca, దీని ధర రూ.13.82 లక్షలు. టాటా సియర్రా అడ్వంచర్ dca, దీని ధర రూ.16.79 లక్షలు మరియు టాటా హారియర్ పెట్రోల్ ప్యూర్ ఎక్స్ ఎటి, దీని ధర రూ.17.53 లక్షలు.
కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.టాటా కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.17,29,990 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,72,999 |
| భీమా | Rs.76,423 |
| ఇతరులు | Rs.17,299 |
| ఆప్షనల్ | Rs.39,900 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.20,36,611 |
కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ హైపెరియన్ డిసిఏ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.2l hyperion gasoline |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 123bhp@5000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 225nm@1750-3000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed dca |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 44 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 1 3 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.35 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 18 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 18 ఇంచ్ |
| బూట్ స్పేస్ వెనుక సీటు folding | 973 లీటర్లు లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4308 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1810 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1630 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 500 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 208 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2560 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | powered adjustment |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| వాయిస్ అసిస్టెడ్ సన్రూఫ్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | eco, సిటీ & స్పోర్ట్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | రేర్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 10.25 |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 215/55 ఆర్18 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవున ు |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | flush డోర్ హ్యాండిల్ with వెల్కమ్ light |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక ్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| bharat ncap భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| bharat ncap child భద్రత రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| వై - ఫై కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.25 ఇంచ్ |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 4 |
| సబ్ వూఫర్ | 1 |
| అదన పు లక్షణాలు | wireless android autotm & apple carplaytm |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| ఫార్వర్డ్ కొలిజన్ వార్నింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ ఎమర్జెన్సీ బ్రేకింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| traffic sign recognition | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్నింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ కీప్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవర్ అటెన్షన్ హెచ్చరిక | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ క్రాస్ ట్రాఫిక్ అలర్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ క్రాస్ ట్రాఫిక్ కొలిజన్-అవాయిడెన్స్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అడ్వాన్స్ ఇంటర్నెట్ ఫీచర్
| లైవ్ లొకేషన్ | అవును |
| గూగుల్ / అలెక్సా కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| over speedin g alert | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
టాటా కర్వ్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- డీజిల్
- జిడిఐ టర్బో-పెట్రోల్ ఇంజిన్
- 7-స్పీడ్ డిసిటి (ఆటోమేటిక్)
- ఎలక్ట్రానిక్ పార్కింగ్ బ్రేక్
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- అల్-వీల్ డిస్క్ బ్రేక్స్
- కర్వ్ స్మార్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,69,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.21,342మాన్యువల్₹7,60,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- ఆల్ ఎల్ఈడి లైటింగ్
- ఫ్లష్-టైప్ డోర్ హ్యాండిల్స్
- నాలుగు పవర్ విండోలు
- మల్టీ డ్రైవ్ మోడ్లు
- 6 ఎయిర్బ్యాగ్లు
- కర్వ్ ప్యూర్ ప్లస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,99,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,924మాన్యువల్₹6,30,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- 4-స్పీకర్లు
- స్టీరింగ్ మౌంటెడ్ కంట్రోల్స్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- వెనుక పార్కింగ్ కెమెరా
- కర్వ్ ప్యూర్ ప్లస్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,64,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,365మాన్యువల్₹5,65,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 17-అంగుళాల వీల్స్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఆటో హెడ్లైట్లు
- రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్లు
- వెనుక పార్కింగ్ కెమెరా
- కర్వ్ క్రియేటివ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,19,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.27,562మాన్యువల్₹5,10,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 17-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- 8 స్పీకర్లు
- ఆటో ఏసి
- వెనుక డీఫాగర్
- కర్వ్ ప్యూర్ ప్లస్ డిసిఏప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,49,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.28,262ఆటోమేటిక్₹4,80,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-స్పీడ్ డిసిటి (ఆటోమేటిక్)
- 7-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- 4-స్పీకర్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- వెనుక పార్కింగ్ కెమెరా
- కర్వ్ క్రియేటివ్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,69,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.28,753మాన్యువల్₹4,60,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఆటోమేటిక్ హెడ్లైట్లు
- రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్లు
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- ఆటో ఏసి
- కర్వ్ ప్యూర్ ప్లస్ S డిసిఏప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,14,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.29,667ఆటోమేటిక్₹4,15,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-స్పీడ్ డిసిటి (ఆటోమేటిక్)
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఆటో హెడ్లైట్లు
- రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్లు
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- కర్వ్ క్రియేటివ్ డిసిఏప్రస్తుతం వీక్షిస్ తున్నారుRs.13,69,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,900ఆటోమేటిక్₹3,60,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-స్పీడ్ డిసిటి (ఆటోమేటిక్)
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- 8 స్పీకర్
- ఆటో ఏసి
- వెనుక డీఫాగర్
- కర్వ్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,69,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.30,927మాన్యువల్₹3,60,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 18-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్
- కనెక్టెడ్ ఎల్ఈడి లైటింగ్
- 10.25-అంగుళాల డ్రైవర్ డిస్ప్లే
- హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్
- 360-డిగ్రీ కెమెరా
- కర్వ్ క్రియేటివ్ ఎస్ హైపెరియన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,84,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.31,158మాన్యువల్₹3,45,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- జిడిఐ టర్బో-పెట్రోల్ ఇంజిన్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఆటోమేటిక్ హెడ్లైట్లు
- రెయిన్ సెన్సింగ్ వ ైపర్లు
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- కర్వ్ క్రియేటివ్ ఎస్ డిసిఎప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,19,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.31,990ఆటోమేటిక్₹3,10,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 7-స్పీడ్ డిసిటి (ఆటోమేటిక్)
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఆటోమేటిక్ హెడ్లైట్లు
- రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్లు
- 10.25-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్
- కర్వ్ అకంప్లిష్డ్ ఎస్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,64,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.33,018మాన్యువల్₹2,65,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- 6-వే పవర్డ్ డ్రైవర్ సీట్
- వెంటిలేటెడ్ ఫ్రంట్ సీట్లు
- 9 స్పీకర్లు
- వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్
- ఎయిర్ ప్యూరిఫైర్
- కర్వ్ క్రియేటివ్ ప్లస్ ఎస్ హైపెరియన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,84,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.33,391మాన్యువల్₹2,45,000 తక్కువ చెల్లించి పొందండి
- జిడిఐ టర్బో-పెట్రోల్ ఇంజిన్
- 18-అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్
- కనెక్టెడ్ ఎల్ఈడి లైటింగ్
- 10.25-అంగుళాల డ్రైవర్ డిస్ప్లే
- 360-డిగ్రీ కెమెరా

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)