+ 29చిత్రాలు
+ 14రంగులు
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్
ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 6749 సిసి |
| పవర్ | 563 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 250 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- మసాజ్ సీట్లు
- memory function for సీట్లు
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ తాజా నవీకరణలు
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ ధర రూ 10.48 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ మైలేజ్ : ఇది 9.8 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 14 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: లిరికల్ కాపర్, బెల్లడోన్నా పర్పుల్, ముదురు పచ్చ, ఇంగ్లీష్ వైట్, అర్ధరాత్రి నీలమణి, అంత్రాసైట్, రెడ్, డైమండ్ బ్లాక్, జూబ్లీ సిల్వర్, సిల్వర్, చీకటి టంగ్స్టన్, ఇగూసు-బ్లూ, టెంపెస్ట్ గ్రే and బోహేమియన్ రెడ్.
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 6749 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 6749 cc ఇంజిన్ 563bhp@5000rpm పవర్ మరియు 900nm@1700rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు బెంట్లీ కాంటినెంటల్ జిటిసి ముల్లినర్ డబ్ల్యూ12, దీని ధర రూ.8.45 సి ఆర్. రోల్స్ రాయిస్ సిరీస్ II, దీని ధర రూ.10.50 సి ఆర్ మరియు రోల్స్ స్పెక్టర్ ఎలక్ట్రిక్, దీని ధర రూ.7.50 సి ఆర్.
ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.రోల్స్ ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,48,00,001 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,04,80,000 |
| భీమా | Rs.40,70,562 |
| ఇతరులు | Rs.10,48,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,03,98,563 |
ఫాంటమ్ ఎక్స్టెండెడ్ వీల్బేస్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | వి12 పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 6749 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 563bhp@5000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 900nm@1700rpm |
| no. of cylinders | 12 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 9.8 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 100 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| టాప్ స్పీడ్ | 250 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.8 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 5.4 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 5.4 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5982 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2018 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1656 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 460 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 136 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 3772 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1485 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1676 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2745 kg |
| స్థూల బరువు | 3170 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| వెనుక కర్టెన్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | ఆప్షనల్ |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బ ాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | ఆప్షనల్ |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అవును |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | స్మా ర్ట్ |
| హీటెడ్ వింగ్ మిర్రర్ | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 255/50 r21,285/45 r21 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 9 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| acoustic vehicle alert system |

