+ 21చిత్రాలు
+ 6రంగులు
రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో
డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 212 mm |
| పవర్ | 99 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- అధునాతన ఇంటర్నెట్ ఫీచర్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో తాజా నవీకరణలు
రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బోధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో ధర రూ 10.49 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బోరంగులు: ఈ వేరియంట్ 10 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: బ్లాక్ రూఫ్ తో పెర్ల్ వైట్, mountain jade గ్రీన్ విత్ బ్లాక్ రూఫ్, పెర్ల్ వైట్, స్టెల్త్ బ్లాక్, mountain jade గ్రీన్, సూర్యాస్తమయం ఎరుపు with బ్లాక్ roof, రివర్ బ్లూ with బ్లాక్ roof, మూన్లైట్ సిల్వర్, సూర్యాస్తమయం ఎరుపు and రివర్ బ్లూ.
రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బోఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 999 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 999 cc ఇంజిన్ 99bhp@5000rpm పవర్ మరియు 166nm@2000-3750rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు కియా సెల్తోస్ హెచ్టిఈ, దీని ధర రూ.10.99 లక్షలు. టాటా సియర్రా స్మార్ట్ ప్లస్, దీని ధర రూ.11.49 లక్షలు మరియు హ్యుందాయ్ క్రెటా ఇ, దీని ధర రూ.10.79 లక్షలు.
డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,49,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,04,900 |
| భీమా | Rs.44,666 |
| ఇతరులు | Rs.10,490 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,09,056 |
డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | టర్బో tce 100 |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 99bhp@5000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 166nm@2000-3750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధ న సరఫరా వ్యవస్థ | జిడిఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
