+ 6రంగులు
నిస్సాన్ సన్నీ XV D Safety
96 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.10.76 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
నిస్సాన్ సన్నీ ఎక్స్విడి సేఫ్టీ has been discontinued.
సన్నీ ఎక్స్విడి సేఫ్టీ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1461 సిసి |
| పవర్ | 84.8 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 22.71 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
- ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
నిస్సా న్ సన్నీ ఎక్స్విడి సేఫ్టీ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,76,011 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,34,501 |
| భీమా | Rs.52,355 |
| ఇతరులు | Rs.10,760 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,73,627 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.24,250/నెల
డీజిల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
సన్నీ ఎక్స్విడి సేఫ్టీ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k9k dci డీజిల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1461 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 84.8bhp@3750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 200nm@2000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 2 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | ఎస్ఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | common rail |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 22.71 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 41 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 175 కె ఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | torison bar |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ adjustment |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5. 3 meters |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| త్వరణం | 15 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 15 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4455 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1695 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1515 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 165 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2600 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1130 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ |
