+ 7రంగులు
Maruti Suzuki Zen ఎస్టిలో VXI BS IV
4 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.3.95 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
మారుతి సుజుకి జెన్ ఎస్టిలో విఎక్స్ఐ BSIV has been discontinued.
జెన్ ఎస్టిలో విఎక్స్ఐ BSIV అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 998 సిసి |
| పవర్ | 67.1 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 19 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| పొడవు | 3600mm |
- కీలెస్ ఎంట్ర ీ
- సెంట్రల్ లాకింగ్
- ఎయిర్ కండిషనర్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి జెన్ ఎస్టిలో విఎక్స్ఐ BSIV ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.3,95,304 |
| ఆర్టిఓ | Rs.15,812 |
| భీమా | Rs.21,751 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.4,32,867 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.8,245/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
జెన్ ఎస్టిలో విఎక్స్ఐ BSIV స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k సిరీస్ పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 67.1bhp@6200rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 90nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | ఎంపిఎఫ్ఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 35 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 160km/hr కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | mcpherson strut with torsion type roll control device |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | కాయిల్ స్ప్రింగ్ , gas filled shock absorbers with three link rigid & isolated trailing arm |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.6 meters |
| ముందు బ్రే క్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | drums |
| త్వరణం | 16.26 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 16.26 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3600 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1495 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1595 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 165 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2360 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1295 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1290 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 865 kg |
| స్థూల బరువు | 1275 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు |
