+ 9చిత్రాలు
+ 3రంగులు
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి
ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1462 సిసి |
| పవర్ | 91.18 బి హెచ్ పి |
| మైలేజీ | 26.08 Km/Kg |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| ఫ్యూయల్ | CNG |
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- వెనుక సీటు ఆర్మ్రెస్ట్
- టంబుల్ ఫోల్డ్ సీట్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి తాజా నవీకరణలు
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జిధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి ధర రూ 10.59 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి మైలేజ్ : ఇది 26.08 km/kg యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జిరంగులు: ఈ వేరియంట్ 3 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: పెర్ల్ ఆర్కిటిక్ వైట్, బ్లూయిష్ బ్లాక్ and స్ప్లెండిడ్ సిల్వర్.
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జిఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1462 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Manual ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1462 cc ఇంజిన్ 91.18bhp@6000rpm పవర్ మరియు 122nm@4400rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా విఎక్స్ఐ సిఎన్జి, దీని ధర రూ.10.76 లక్షలు. టాటా సియర్రా స్మార్ట్ ప్లస్, దీని ధర రూ.11.49 లక్షలు మరియు రెనాల్ట్ డస్టర్ authentic 1.0 టర్బో, దీని ధర రూ.10.49 లక్షలు.
ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి అనేది 7 సీటర్ సిఎన్జి కారు.
ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.10,58,820 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,05,882 |
| భీమా | Rs.51,722 |
| ఇతరులు | Rs.10,588 |
| ఆప్షనల్ | Rs.47,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.12,74,012 |
ఎర్టిగా టూర్ ఎస్టిడి సిఎన్జి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | k15c |
| స్థానభ్రంశం | 1462 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 91.18bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 122nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| సిఎన్జి మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 26.08 Km/Kg |
| సిఎన్జి ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 60 లీటర్లు |
| secondary ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజ్ (ఏఆర్ఏఐ) | 18.04 |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం (లీటర్లు) | 45.0 |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.2 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4395 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1735 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1690 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీ ల్ బేస్ | 2670 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1531 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1235 kg |
| స్థూల బరువు | 1795 kg |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 209 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 2nd row 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 3rd row సీట్లు 50:50 spilt with recline |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 185/65 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఇంచ్ |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర ్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 3 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | ఇంచ్ |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

