+ 10చిత్రాలు
+ 4రంగులు
Maruti Suzuki Alto 800 STD Opt
2 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.3.54 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
మారుతి సుజుకి ఆల్టో 800 ఎస్టీడీ ఆప్షనల్ has been discontinued.
ఆల్టో 800 ఎస్టిడి ఆప్షన్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 796 సిసి |
| పవర్ | 47.33 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| మైలేజీ | 22.05 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
మారుతి సుజుకి ఆల్టో 800 ఎస్టిడి ఆప్షన్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.3,54,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.14,160 |
| భీమా | Rs.20,303 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.3,88,463 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.7,391/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
ఆల్టో 800 ఎస్టిడి ఆప్షన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | f8d |
| స్థానభ్రంశం | 796 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 47.33bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 69nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 22.05 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 35 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | mac pherson strut |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | 3-link rigid axle సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | collapsible |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.6 |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3445 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1515 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1475 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2360 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1295 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1290 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 732 kg |
| స్థూల బరువు | 1185 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| హీటర ్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | అసిస్ట్ గ్రిప్స్ (కో - డ్రైవర్ + రేర్), sun visor(dr.+co dr), ఫ్రంట్ డోర్ ట్రిమ్ మ్యాప్ పాకెట్ (డ్రైవర్), ఫ్రంట్ డోర్ ట్రిమ్ మ్యాప్ పాకెట్ (ప్యాసింజర్), ఫ్రంట్ & రేర్ కన్సోల్ bottle holder |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | డ్యూయల్-టోన్ ఇంటీరియర్స్, సి pillar lower trim (molded, సీటు upholstery(vinyl) |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| టైర్ పరిమాణం | 145/80 r12 |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ టైర్లు |
| వీల్ పరిమాణం | 12 ఇంచ్ |
| అదనపు లక్షణాలు | కారు రంగు వెలుపల డోర్ హ్యాండిల్స్, వీల్ covers(center cap) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అందుబాటులో లేదు |
| టచ్స్క్రీన్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

