+ 25చిత్రాలు
+ 11రంగులు
లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్
ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2487 సిసి |
| పవర్ | 187.74 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 200 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- హెడ్స్ అప్ డిస్ప్లే
- memory function for సీట్లు
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ తాజా నవీకరణలు
లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ ధర రూ 73.40 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 11 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: moon desert, బ్లేజింగ్ కార్నెలియన్, హీట్ బ్లూ కాంట్రాస్ట్, సోనిక్ టైటానియం, వైట్ నోవా గ్లాస్ ఫ్లేక్, గ్రాఫైట్ బ్లాక్ గ్లాస్ ఫ్లేక్, సోనిక్ క్వార్ట్జ్, బ్లాక్, మాడర్ రెడ్, సెలెస్టియల్ బ్లూ and సోనిక్ క్రోమ్.
లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2487 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2487 cc ఇంజిన్ 187.74bhp@6000rpm పవర్ మరియు 239nm@4300-4500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ, దీని ధర రూ.1.03 సి ఆర్. బిఎండబ్ల్యూ ఎం2 కూపే, దీని ధర రూ.1.02 సి ఆర్ మరియు మెర్సిడెస్ ఏఎంజి జిఎల్సి 43 4మేటిక్, దీని ధర రూ.99.85 లక్షలు.
ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.లెక్సస్ ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.73,40,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.7,34,000 |
| భీమా | Rs.3,12,271 |
| ఇతరులు | Rs.73,400 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.84,59,671 |
ఎన్ఎక్స్ 350హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | a25b-fxs |
| స్థానభ్రంశం | 2487 సిసి |
| మోటార్ టైపు | permanent magnet synchronous |
| గరిష్ట శక్తి | 187.74bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 239nm@4300-4500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | sequential ఫ్యూయల్ injection |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| బ్యాటరీ type | lithium-ion బ్యాటరీ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | e-cvt |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 55 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 17.8 kmpl |
| secondary ఇంధన రకం | ఎలక్ట్రిక్ |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 200 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.8 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 7.7 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7.7 ఎస్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 20 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 20 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4660 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1865 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1670 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 520 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 195 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2690 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1605 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1625 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1790-1870 kg |
| స్థూల బరువు | 2380 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అవును |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 4 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | వెనుక సీటు పవర్ folding, డ్రైవర్ సీటు 2-way పవర్ adjust lumbar support, ముందు సీటు adjuster (power 8-way), heating స్టీరింగ్ wheel, హైబ్రిడ్ sequential (s-mode) shift matic, ఈవి మోడ్ with switch, కన్సోల్ ఫ్రంట్ మరియు రేర్ end panel-4 type-c యుఎస్బి పోర్ట్లు & 2 డిసి 12v accessory socket, adaptive variable సస్పెన్షన్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | accelerator pedal(organ type), brake pedal (pendant type), inside వెనుక వీక్షణ mirror-ec, డోర్ స్కఫ్ ప్లేట్, f-sport ఫ్రంట్ seats, సీట్ బ్యాక్ పాకెట్ (front సీటు only), package tray trim & tonneau cover, డోర్ ట్రిమ్ ornament (aluminum), డోర్ ట్రిమ్ ornament (wood), position memory switches, ప్రదర్శన rod |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యా ంటెన్నా | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ బాడీ కలర్ | ఆప్షనల్ |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అవును |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | స్మార్ట్ |
| హీటెడ్ వింగ్ మిర్రర్ | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 235/50r20 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 3-eye bi-beam ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు with auto-leveling system మరియు హెడ్ల్యాంప్ cleaner, LED turn signal lamps, LED డిఆర్ఎల్ (daytime running lamp)w/o cut switch, LED ముందు మరియు వెనుక ఫాగ్ lamps, ఎల్ఈడి రేర్ కాంబినేషన్ లాంప్ & light bar lamp end నుండి end, cornering lamp, ఎల్ఈడి హై మౌంట్ స్టాప్ లాంప్ (on రేర్ spoiler), పనోరమిక్ roof (slide uv & ir cut), roof rail(black), outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ (auto, ఈసి, heater)(visor cover - బ్లాక్ paint + ir function), emt (extended mobility tire), ఫ్రంట్ బంపర్ & గ్రిల్ / రేర్ bumper(f-sport), f-sport ముందు ఫెండర్ emblems, fender arch moldings, విండ్ షీల్డ్ & ఫ్రంట్ సైడ్ glass - గ్రీన్ uv acoustic, ఫ్రంట్, రేర్ qtr glass & back glass -green uv, రేర్ సైడ్ glass -light గ్రీన్ uv, యాంటెన్నా - రేడియో +shark fin |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 8 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 14 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 17 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| సబ్ వూఫర్ | 1 |
| అదనపు లక్షణాలు | లెక్సస్ నావిగేషన్ system, mark levinson, అంతర్గత illumination with 14 రంగులు |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

