+ 149చిత్రాలు
+ 31రంగులు
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1997 సిసి |
| పవర్ | 296.3 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 191 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- memory function for సీట్లు
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- పనోరమిక్ సన్రూఫ్
- ఏడిఏఎస్
- వాలెట్ మోడ్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణ ాలు
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ తాజా నవీకరణలు
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ ధర రూ 1.03 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈరంగులు: ఈ వేరియంట్ 41 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: టాస్మాన్ బ్లూ matte వైట్ dt, బొరాస్కో గ్రే matte dt, woolstone గ్రీన్ matte dt, శాంటోరిని బ్లాక్ వైట్ dt, ఫుజి వైట్, బొరాస్కో గ్రే matte వైట్ dt, గోండ్వానా స్టోన్ matte వైట్ dt, sargasso బ్లూ dt, కార్పాతియన్ గ్రే matte dt, woolstone గ్రీన్, గోండ్వానా స్టోన్ dt, గోండ్వానా స్టోన్, woolstone గ్రీన్ వైట్ dt, టాస్మాన్ బ్లూ, ఫుజి వైట్ dt, కార్పాతియన్ గ్రే matte వైట్ dt, కార్పాతియన్ గ్రే, కార్పాతియన్ గ్రే వైట్ dt, చారెంటే గ్రే dt, కార్పాతియన్ గ్రే dt, woolstone గ్రీన్ matte వైట్ dt, sedona రెడ్ dt, టాస్మాన్ బ్లూ dt, శాంటోరిని బ్లాక్, బొరాస్కో గ్రే, woolstone గ్రీన్ dt, sedona రెడ్ matte dt, పెట్ర copper dt, గోండ్వానా స్టోన్ matte dt, టాస్మాన్ బ్లూ matte dt, శాంటోరిని బ్లాక్ matte, sedona రెడ్, నార్విక్ బ్లాక్, బొరాస్కో గ్రే dt, శాంటోరిని బ్లాక్ matte వైట్ dt, పెట్ర copper matte dt, గోండ్వానా స్టోన్ వైట్ dt, బొరాస్కో గ్రే వైట్ dt, sargasso బ్లూ matte dt, టాస్మాన్ బ్లూ వైట్ dt and చారెంటే గ్రే matte dt.
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1997 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1997 cc ఇంజిన్ 296.3bhp@5500rpm పవర్ మరియు 400nm@1500-4000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ, దీని ధర రూ.1.38 సి ఆర్. బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 ఎక్స్ డ్రైవ్40ఐ ఎం స్పోర్ట్ సిగ్నేచర్, దీని ధర రూ.1.26 సి ఆర్ మరియు ల్యాండ్ రోవర్ డిస్కవరీ 3.0 డీజిల్ ఎస్, దీని ధర రూ.1.25 సి ఆర్.
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ అనేది 7 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వీల్ కవర్లు, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్ కలిగి ఉంది.డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,02,90,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.10,29,000 |
| భీమా | Rs.4,26,030 |
| ఇతరులు | Rs.1,02,900 |
| ఆప్షనల్ | Rs.8,98,300 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.1,27,46,230 |
డిఫెండర్ 2.0 ఎల్ పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0 litre p300 పెట్రోల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1997 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 296.3bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 400nm@1500-4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 11.5 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 191 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 7.4 |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7.4 |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 20 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 20 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4758 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2105 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1967 (ఎంఎం) |
| సీటి ంగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| వీల్ బేస్ | 3022 (ఎంఎం) |
| స్థూల బరువు | 3200 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 499 లీటర్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు & reach |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | సర్దుబాటు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి ఛార్జ ర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| heated సీట్లు | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| లైటింగ్ | యాంబియంట్ లైట్, ఫుట్వెల్ లాంప్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| యాంబియంట్ లైట్ రంగు (numbers) | 64 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| సన్రూఫ్ | పనోరమిక్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | powered |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్ రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | అన్నీ విండోస్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 5 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

