+ 145చిత్రాలు
+ 59రంగులు
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2998 సిసి |
| పవర్ | 345.98 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 234 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- memory function for సీట్లు
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ తాజా నవీకరణలు
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ ధర రూ 1.38 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈరంగులు: ఈ వేరియంట్ 59 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: వెలాసిటీ బ్లూ gloss finish dt, జియోలా గ్రీన్, ఎథెరియల్ ఫ్రాస్ట్ సిల్వర్ gloss finish dt, వెరెసిన్ బ్లూ dt, సన్సెట్ గోల్డ్ gloss finish dt, ఫ్లక్స్ సిల్వర్ satin finish dt, constellation బ్లూ gloss finish, కార్పాతియన్ గ్రే, సన్సెట్ గోల్డ్ gloss finish, tourmaline బ్రౌన్ satin finish dt, సన్సెట్ గోల్డ్ satin finish, ఒస్తుని పెర్ల్ వైట్, ఫ్లక్స్ సిల్వర్ satin finish, చారెంటే గ్రే dt, ionian సిల్వర్ satin finish, ఎథెరియల్ ఫ్రాస్ట్ సిల్వర్ satin finish, sunrise copper satin finish, బొరాస్కో గ్రే, వెలాసిటీ బ్లూ satin finish dt, బ్రిటిష్ రేసింగ్ గ్రీన్ gloss finish, అబ్సిడియన్ బ్లాక్ gloss finish, ఈగర్ గ్రే dt, అమెథిస్ట్ గ్రే పర్పుల్ gloss finish, ఈగర్ గ్రే satin finish dt, బ్రిటిష్ రేసింగ్ గ్రీన్ satin finish dt, ఈగర్ గ్రే, petrolix బ్లూ gloss finish, ఫ్లక్స్ సిల్వర్ gloss finish dt, tourmaline బ్రౌన్ satin finish, sunrise copper gloss finish dt, tourmaline బ్రౌన్ gloss finish dt, వెరెసిన్ బ్లూ, tourmaline బ్రౌన్ gloss finish, ఫుజి వైట్, జియోలా గ్రీన్ dt, వెలాసిటీ బ్లూ gloss finish, అమెథిస్ట్ గ్రే పర్పుల్ gloss finish dt, ఫుజి వైట్ dt, ionian సిల్వర్ satin finish dt, వెలాసిటీ బ్లూ satin finish, ఫైరెంజ్ ఎరుపు, ఫ్లక్స్ సిల్వర్ gloss finish, బ్రిటిష్ రేసింగ్ గ్రీన్ gloss finish dt, కార్పాతియన్ గ్రే dt, ionian సిల్వర్ gloss finish, ఒస్తుని పెర్ల్ వైట్ dt, ఈగర్ గ్రే satin finish, ఎథెరియల్ ఫ్రాస్ట్ సిల్వర్ gloss finish, శాంటోరిని బ్లాక్, చారెంటే గ్రే, ionian సిల్వర్ gloss finish dt, ఫైరెంజ్ ఎరుపు dt, ఎథెరియల్ ఫ్రాస్ట్ సిల్వర్ satin finish dt, sunrise copper gloss finish, బొరాస్కో గ్రే dt, sunrise copper satin finish dt, సన్సెట్ గోల్డ్ satin finish dt, బ్రిటిష్ రేసింగ్ గ్రీన్ satin finish and petrolix బ్లూ gloss finish dt.
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2998 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2998 cc ఇంజిన్ 345.98bhp@4000rpm పవర్ మరియు 700nm@1500-3000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు డిఫెండర్ 5.0 లీ వి8 పెట్రోల్ 110 ఎక్స్-డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ, దీని ధర రూ.1.41 సి ఆర్. బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 ఎక్స్డ్రైవ్40ఐ ఎం స్పోర్ట్, దీని ధర రూ.1.28 సి ఆర్ మరియు టయోటా వెళ్ళఫైర్ విఐపి ఎగ్జిక్యూటివ్ లాంజ్, దీని ధర రూ.1.30 సి ఆర్.
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్, పవర్ స్టీరింగ్, ఎయిర్ కండిషనర్ కలిగి ఉంది.రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,37,66,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.13,76,600 |
| భీమా | Rs.5,60,073 |
| ఇతరులు | Rs.1,37,660 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.1,58,40,333 |
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 3.0 ఎల్ 6-cylinder |
| స్థానభ్రంశం | 2998 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 345.98bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 700nm@1500-3000rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 86 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| టాప్ స్పీడ్ | 234 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 12.53 ఎం |
| త్వరణం | 5.9 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 5.9 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4946 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2209 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1820 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 530 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2750 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2360 kg |
| స్థూల బరువు | 3220 kg |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అ వును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| సన్ రూఫ ్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- డీజిల్
- రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పిహెచ్ఈవి ఆటోబయోగ్రఫీప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,96,00,001*ఈ ఏం ఐ: Rs.4,29,046ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 4.4 ఎల్ ఆటోబయోగ్రఫీప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,97,40,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.4,32,108ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 4.4 ఎల్ ఎస్వి ఎడిషన్ twoప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.2,75,33,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.6,02,478ఆటోమేటిక్
- రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ డీజిల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,37,66,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.3,08,063ఆటోమేటిక్
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.1.03 - 2.62 సి ఆర్*
Rs.1.26 - 1.32 సి ఆర్*
Rs.1.20 - 1.30 సి ఆర్*
Rs.1.40 సి ఆర్*
Rs.1.32 - 1.34 సి ఆర్*
రేంజ్ రోవర్ స్పోర్ట్ 3.0 లీ పెట్రోల్ డైనమిక్ హెచ్ఎస్ఈ పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.1.41 సి ఆర్*
Rs.1.28 సి ఆర్*
Rs.1.30 సి ఆర్*
Rs.1.40 సి ఆర్*
Rs.1.32 సి ఆర్*
Rs.1.39 సి ఆర్*
Rs.1.37 సి ఆర్*
Rs.1.55 సి ఆర్*

