+ 14చిత్రాలు
+ 19రంగులు
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో
హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 5204 సిసి |
| పవర్ | 602.11 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 7.3 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో తాజా నవీకరణలు
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటోధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో ధర రూ 4.61 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటోరంగులు: ఈ వేరియంట్ 19 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: బ్లూ సెఫియస్, బ్లూ ఆస్ట్రేయస్, అరాన్సియో అర్గోస్, వెర్డే మాంటిస్, బియాంకో మోనోసెరస్, బ్లూ గ్రిఫో, బియాంకో ఇకార్స్, అరాన్సియో బోరియాలిస్, రోస్సో కాడెన్స్ మాట్, మర్రోన్ ఆల్సెటిస్, మర్రోన్ అపుస్, రోసో మార్స్, వెర్డే సిట్రియా, బ్లూ సీలర్, గ్రిజియో ఆర్టిస్ లూసిడో, బ్లూ ఎలియోస్, బ్రోంజో జెనాస్, బ్లూ ఏజియస్ and వర్దె-స్కాండల్.
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటోఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 5204 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 5204 cc ఇంజిన్ 602.11bhp@8000rpm పవర్ మరియు 560nm@6500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు ఫెరారీ ఎఫ్8 ట్రిబ్యుటో వి8 టర్బో, దీని ధర రూ.4.02 సి ఆర్. లంబోర్ఘిని ఊరుస్ ఎస్ఈ ప్లగిన్ హైబ్రిడ్, దీని ధర రూ.4.57 సి ఆర్ మరియు మెర్సిడెస్ మేబ్యాక్ జిఎల్ఎస్ 600 సెలబ్రేషన్ ఎడిషన్, దీని ధర రూ.4.10 సి ఆర్.
హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో అనేది 2 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.4,61,00,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.46,10,000 |
| భీమా | Rs.18,06,949 |
| ఇతరులు | Rs.4,61,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.5,29,77,949 |
హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | v10 / వి 90°, dgfb |
| స్థానభ్రంశం | 5204 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 602.11bhp@8000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 560nm@6500rpm |
| no. of cylinders | 10 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed ldf dct |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 7. 3 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 260 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | magnetorheological with coaxial spring |
| స్టీరింగ్ type | electro |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | tiltable & telescopic |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.75 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | ventilated carbon-ceramic డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | ventilated carbon-ceramic డిస్క్ |
| త్వరణం | 3.4 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 3.4 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4549 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2236 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1220 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 150 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
| వీల్ బేస్ | 2445 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1620 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1339 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 2 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 135 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షి ఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 3 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| అదనపు లక ్షణాలు | హైబ్రిడ్ in కార్బన్ fiber మరియు aluminum (chassis), panels in aluminum/plastic; aluminum doors with anti-intrusion bars, electronically controlled ఆల్-వీల్ డ్రైవ్ system ( 5 gen haldex) with రేర్ mechanical self-locking differential, weight-to-power ratio(2.22 kg/hp (4.89 lb)), brake cooling for the highest performance, puts connectivity ఎటి the driver’s fingertips, with multi-finger gesture control vanity mirrors on sun visors డ్రైవర్ మరియు co-driver driver armrest ఫ్రంట్ సర్దుబాటు చేయగల హెడ్రెస్ట్లు sunglass holder steering mounted controls |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల ్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇం టిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ బాడీ కలర్ | ఆప్షనల్ |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | ఆప్షనల్ |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లే దు |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | రిమోట్ |
| హీటెడ్ వింగ్ మిర్రర్ | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| టైర్ పరిమాణం | f 235/40r19, ఆర్ 285/40 r19 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| అదనపు లక్షణాలు | ఫ్రంట్ మరియు రేర్ 19'’ cerere silver, cast aluminum rims with bridgestone dueler tires, ఫ్రంట్ splitter మరియు underbody with aluminum protection, back underbody with integrated slotted spoiler మరియు air intake on రేర్ hood. |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆట ో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 6 |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 8.4” hmi capacitive టచ్స్క్రీన్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| Autonomous Parking | Semi |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
లంబోర్ఘిని హురాకన్ ఎవో ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.4.02 సి ఆర్*
Rs.4.18 - 4.57 సి ఆర్*
Rs.3.17 - 4.10 సి ఆర్*
Rs.3.10 సి ఆర్*
Rs.3.77 సి ఆర్*
హురాకన్ ఎవో స్టెర్రాటో పరిగణించవలసిన ప్రత్యామ్నాయాలు
Rs.4.02 సి ఆర్*
Rs.4.57 సి ఆర్*
Rs.4.10 సి ఆర్*
Rs.3.10 సి ఆర్*
Rs.3.77 సి ఆర్*
Rs.4.50 సి ఆర్*
Rs.3.22 సి ఆర్*

