+ 30చిత్రాలు

జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్
రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1995 సిసి |
| పవర్ | 268.20 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ తాజా నవీకరణలు
జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ ధర రూ 70.31 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ మైలేజ్ : ఇది 10.6 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1995 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1995 cc ఇంజిన్ 268.20bhp@5250rpm పవర్ మరియు 400nm@3000rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు స్కోడా ఆక్టావియా ఆర్ఎస్ ఎస్టిడి, దీని ధర రూ.49.99 లక్షలు. మినీ మినీ కూపర్ ఎస్ victory ఎడిషన్, దీని ధర రూ.57.50 లక్షలు మరియు బివైడి సీలియన్ 7 ప్రదర్శన యానివర్సరీ ఎడిషన్, దీని ధర రూ.54.90 లక్షలు.
రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.జీప్ రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.70,31,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.7,03,100 |
| భీమా | Rs.3,00,355 |
| ఇతరులు | Rs.70,310 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.81,04,765 |
రాంగ్లర్ విల్లీస్ 41 స్పెషల్ ఎడిషన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0l gme టి 4 డిఐ |
| స్థానభ్రంశం | 1995 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 268.20bhp@5250rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 400nm@3000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8 స్పీడ్ ఎటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 10.6 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link, solid axle |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link, solid axle |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4867 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1931 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1864 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 237 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 3007 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2146 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదించబడిన బూట్ స్పేస్ | 192 లీటర్లు |
| నివేదన తప ్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగ ల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 12-way పవర్ ఫ్రంట్ seats, nappa high-wear leather in బ్లాక్ with రూబికాన్ రెడ్ యాక్సెంట్ stitching, soft touch ప్రీమియం leather finish dash, sun visors with illuminated, ప్రీమియం క్యాబిన్ package for reduced wind మరియు road శబ్దం (acoustic laminated ఫ్రంట్ door glass, acoustic ముందు సీటు ఏరియా carpet), కార్గో compartment ఫ్లోర్ మ్యాట్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | leather |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| యాంటెన్నా | trail ready ఫ్రంట్ విండ్షీల్డ్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| heated outside రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 255/75 r17 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | door mirrors; black, సిల్వర్ grill inserts, బూడిద grill inserts, unique ఫ్రంట్ మరియు రేర్ bumpers with బూడిద bezels, fender flares - black, బ్లాక్ ఫ్యూయల్ filler door, విండ్ షీల్డ్ వైపర్స్ - variable & intermittent, full-framed removable doors, విండ్ షీల్డ్ with corning gorilla glass, freedom panel నిల్వ bag, రేర్ tow hooks in red, high-clearance ముందు ఫెండర్ flares, పవర్ dome vanted హుడ్ with రూబికాన్ decal |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎ యిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అ వును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 12.3 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ |

