హోండా సివిక్ 2006-2010 1.8 S AT
Rs.11.61 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
హోండా సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎస్ ఎటి has been discontinued.
సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎస్ ఎటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1799 సిసి |
| పవర్ | 130 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 12.9 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
హోండా సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎస్ ఎటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.11,61,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,16,100 |
| భీమా | Rs.73,994 |
| ఇతరులు | Rs.11,610 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.13,62,704 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.25,943/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎస్ ఎటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | in-line ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1799 సిసి |
| గ రిష్ట శక్తి | 130bhp@6300rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 172nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | ఎస్ఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | pgm-fi (programmed ఫ్యూయల్ injection) |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 12.9 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 50 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bharat stage iii |
| టాప్ స్పీడ్ | 195 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | mcpherson strut, కాయిల్ స్ప్రింగ్ with torsion bar |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | double wishbone, కాయిల్ స్ప్రింగ్ with torsion bar |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | collapsible |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ఎలక్ట్రానిక్ assisted ర్యాక ్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 meters |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 11.3 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 11.3 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4545 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1750 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1450 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 170 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2700 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1210 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అందుబాటులో లేదు |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | ఆప్షనల్ |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజ్ | 15 ఇంచ్ |
| టైర్ పరిమాణం | 195/65 ఆర్15 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| వీల్ పరిమాణం | 15 ఎక్స్ 6j ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| పవర్ డోర్ లాల్స్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయ ిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| ప్యాసింజర్ సైడ్ రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు బెల్టులు | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| సైడ్ impact beams | అవును |
| ఫ్రంట్ ఇంపాక్ట్ బీమ్స్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల సీట్లు | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అందుబాటులో లేదు |
| వాహన స్థిరత్వ నియంత్రణ system | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| క్రాష్ సెన్సార్ | అందుబాటులో లేదు |
| సెంట్రల్లీ మౌంటెడ్ ఫ్యూయల్ ట్యాంక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంజిన్ చెక్ వార్నింగ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
హోండా సివిక్ 2006-2010 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎస్ ఎటి
ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,61,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,943
12.9 kmplఆటోమేటిక్
- సివిక్ 2006-2010 1.8 (ఇ) ఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,99,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.21,64913.5 kmplమాన్యువల్
- సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎస్ ఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,99,900*ఈ ఏం ఐ: Rs.21,64913.5 kmplమాన్యువల్
- సివిక్ 2006-2010 1.8 వి ఎటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,61,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.25,94312.9 kmplఆటోమేటిక్
- సివిక్ 2006-2010 1.8 ఎంటి స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,06,862*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,93013.5 kmplమాన్యువల్
- సివిక్ 2006-2010 1.8 వి ఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.12,06,862*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,93013.5 kmplమాన్యువల్
- సివిక్ 2006-2010 హైబ్రిడ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.21,50,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.47,17020 kmplఆటోమేటిక్
