+ 18చిత్రాలు
+ 5రంగులు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్
ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1995 సిసి |
| పవర్ | 147.51 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 20.37 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Diesel |
- పవర్డ్ ఫ్రంట్ సీట్లు
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- క్రూయిజ్ కంట్రోల్
- ఏడిఏఎస్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ తాజా నవీకరణలు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ ధర రూ 52.20 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్).
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ మైలేజ్ : ఇది 20.37 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 5 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: స్టార్మ్ బే మెటాలిక్, ఆల్పైన్ వైట్, స్పేస్ సిల్వర్ మెటాలిక్, పోర్టిమావో బ్లూ and బ్లాక్ నీలమణి మెటాలిక్.
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 1995 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 1995 cc ఇంజిన్ 147.51bhp@3750-4000rpm పవర్ మరియు 360nm@1500–2500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు ఆడి క్యూ3 సిగ్నేచర్ line, దీని ధర రూ.52.31 లక్షలు. వోక్స్వాగన్ టిగువాన్ ఆర్-లైన్ 2.0l టిఎస్ఐ, దీని ధర రూ.45.73 లక్షలు మరియు టయోటా ఫార్చునర్ లెజెండర్ నియో డ్రైవ్, దీని ధర రూ.48.29 లక్షలు.
ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ అనేది 5 సీటర్ డీజిల్ కారు.
ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్, ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ కలిగి ఉంది.బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.52,20,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.6,52,500 |
| భీమా | Rs.2,30,519 |
| ఇతరులు | Rs.52,200 |
| ఆప్షనల్ | Rs.35,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.61,90,219 |
ఎక్స్1 ఎస్ డ్రైవ్18డి ఎం స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | b47 twin-turbo ఐ4 |
| స్థానభ్రంశం | 1995 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 147.51bhp@3750-4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 360nm@1500–2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | డ్యూయల్ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 7-speed steptronic |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 20.3 7 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 51 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 219 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 8.9sec |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 8.9sec |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4429 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1845 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1598 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 476 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2679 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1515 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 183 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెను క సీటు | 40:20:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాల ు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | sensatec perforated mocha(optional), sensatec perforated oyster (optional), అంతర్గత trim finishers aluminium ‘mesheffect’ with highlight trim finisher in పెర్ల్ chrome, వెనుక సీటు backrest with reclining మరియు 40:20:40 folding, ఎం లెదర్ స్టీరింగ్ వీల్ with multifunction buttons, అంతర్గత mirror with ఆటోమేటిక్ anti-dazzle function, ఫ్లోర్ మాట్స్ in velour, స్పోర్ట్ seats, armrest front, sliding స్టోరేజ్ తో compartment, ambient lighting: మూడ్ లైటింగ్ in ఫ్రంట్ మరియు rear, air-vents for వెనుక సీటు occupants, లగ్జరీ instrument panel, పెర్ల్ క్రోం touches on the door handles, panorama గ్లాస్ రూఫ్ with ఆటోమేటిక్ sliding/tilting function |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అవును |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అవును |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 18" ఎం light అల్లాయ్ వీల్స్ double-spoke, వ్యక్తిగత రూఫ్ రైల్స్ in high-gloss shadow line, రెయిన్ సెన్సార్ మరియు ఆటోమేటిక్ driving lights, బాహ్య mirror ఎలక్ట్రిక్ folding with ఆటోమేటిక్ anti-dazzle, adaptive LED headlights(daytime driving లైట్ మరియు position lights, cornering light మరియు turn indicators, ఆటోమేటిక్ హెడ్లైట్ పరిధి control, హై beam assistant, light staging (welcome మరియు goodbye) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 10 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| కంపాస్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.7 |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 12 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | బిఎండబ్ల్యూ లైవ్ cockpit ప్లస్ (widescreen curved display, fully digital 10.25” instrument display, high-resolution 10.7” control display, బిఎండబ్ల్యూ operating system 8.0 with variable configurable widgets, నావిగేషన్ function with real-time traffic information, touch functionality), wireless smartphone integration, కంఫర్ట్ access system with హైఫై లౌడ్స్పీకర్ సిస్టమ్ by harman kardon with:(12 స్పీకర్లు మరియు digital యాంప్లిఫైయర్ with tweeter bezels in stainless స్టీల్ with illuminated ‘harman kardon’ inscription), బ్లూటూత్ with ఆడియో streaming, handsfree మరియు యుఎస్బి connectivity, బిఎండబ్ల్యూ connected package professional(teleservices, intelligent e-call, రిమోట్ software upgrade, mybmw app with రిమోట్ services, intelligent personal assistant, mymodes) |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| అడాప్టివ్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| అడాప్టివ్ హై బీమ్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్1 ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.43.67 - 53 లక్షలు*
Rs.45.73 లక్షలు*

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)