
మారుతి సుజుకి డిజైర్ టూర్ ఎస్ యొక్క లక్షణాలు
మారుతి సుజుకి డిజైర్ టూర్ ఎస్ లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ మరియు 1 సిఎన్జి ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1197 సిసి while సిఎన్జి ఇంజిన్ 1197 సిసి ఇది మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. డిజైర్ టూర్ ఎస్ అనేది 5 సీటర్ 3 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 3995 mm, వెడల్పు 1735 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2450 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.6.24 - 7.10 లక్షలు*
ఈఎంఐ @ ₹16,718 ప్రారంభమవుతుంది
మారుతి సుజుకి డిజైర్ టూర్ ఎస్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 34.3 Km/Kg |
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| no. of cylinders | 3 |
| గరిష్ట శక్తి | 69bhp@5700rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 101.8nm@2900rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 55 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | సెడాన్ |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 163 (ఎంఎం) |
మారుతి సుజుకి డిజైర్ టూర్ ఎస్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | z12e |
| స్థానభ్రంశం | 1197 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 69bhp@5700rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 101.8nm@2900rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | mpi |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | సిఎన్జి |
| సిఎన్జి మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 34.3 Km/Kg |
| సిఎన్జి ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 55 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | rack&pinion |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.8 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3995 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1735 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1525 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 163 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2450 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1010 kg |
| స్థూల బరువు | 1435 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 163 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | ఎత్తు only |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| ఐడిల్ స్టార్ట్-స్టాప్ సిస్టమ్ | కాదు |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| అప్హోల్స్టరీ | ఫాబ్రిక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 165/80 r14 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 14 ఇంచ్ |
| అదనపు లక్షణాలు | బ్లాక్ ఫ్రంట్ grill |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ విండో |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
మారుతి సుజుకి డిజైర్ టూర్ ఎస్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
