+ 18படங்கள்
+ 6நிறங்கள்
மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450
இ-கிளாஸ் இ 450 மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 2999 சிசி |
| பவர் | 375 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| மைலேஜ் | 12 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 8 |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- wireless அன்றொஇட் ஆட்டோ/ஆப்பிள் கார்ப்பிலே
- வயர்லெஸ் சார்ஜ்ர்
- டயர்புரோ ஆன்லைன்
- சன்ரூப்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- voice commands
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- adas
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 -யின் விலை ரூ 91.66 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 6 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: nautik நீல உலோகம், verde sliver metallic, அப்சிடியன் பிளாக் மெட்டாலிக், உயர் tech sliver metallic, துருவ வெள்ளை and கிராஃபைட் கிரே மெட்டாலிக்.
மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 2999 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 2999 cc இன்ஜின் ஆனது 375bhp@5800-6100rpm பவரையும் 500nm@1800-5000rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் பிஎன்டபில்யூ 3 சீரிஸ் எம்340ஐ எக்ஸ்டிரைவ், இதன் விலை ரூ.75.40 லட்சம். பிஎன்டபில்யூ 5 சீரிஸ் 530எல்ஐ, இதன் விலை ரூ.74.80 லட்சம் மற்றும் மெர்சிடீஸ் சி-கிளாஸ் சி 300, இதன் விலை ரூ.64.32 லட்சம்.
இ-கிளாஸ் இ 450 விவரங்கள் & வசதிகள்:மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
இ-கிளாஸ் இ 450 ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் இ 450 விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.91,66,216 |
| ஆர்டிஓ | Rs.9,16,621 |
| காப்பீடு | Rs.3,82,694 |
| மற்றவைகள் | Rs.91,662 |
| optional | Rs.1,78,700 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.1,07,35,893 |
இ-கிளாஸ் இ 450 விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 375bhp@5800-6100rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 500nm@1800-5000rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 9-speed |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 66 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 12 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 250 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 4.5 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 4.5 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4949 (மிமீ) |
| அகலம் | 1880 (மிமீ) |
| உயரம் | 1468 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2961 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1960 kg |
| no. of doors | 4 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | powered adjustment |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| பின்புற கர்ட்டெயின் | ஆம் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | ஆம் |
| glove box light | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| பின்புறம் window sunblind | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | leather |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்ட ிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| சன்ரூப் | panoramic |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| படில் லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 8 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | அனைத்தும் விண்டோஸ் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | அனைத்தும் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| வைஃபை இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| ஃபார்வர்ட் கொலிஷன் வார்னிங் | ஆம் |
| traffic sign recognition | ஆம் |
| blind spot collision avoidance assist | ஆம் |
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | ஆம் |
| lane keep assist | ஆம் |
| டிரைவர் attention warning | ஆம் |
| adaptive க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| adaptive உயர் beam assist | ஆம் |
| பின்புறம் கிராஸ் traffic alert | ஆம் |
| பின்புறம் கிராஸ் traffic collision-avoidance assist | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| லிவ் location | ஆம் |
| ரிமோட் immobiliser | ஆம் |
| unauthorised vehicle entry | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட் அலாரம் | ஆம் |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| inbuilt assistant | ஆம் |
| hinglish voice commands | ஆம் |
| நேவிகேஷன் with லிவ் traffic | ஆம் |
| சீக்வென்ஷியல் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் அண்ட் டெயில்லேம்ப் வித் வெல்கம்/குட்பை சிக்னேச்சர் | ஆம் |
| லைவ் வெதர் | ஆம் |
| இ-கால் & இ-கால் | ஆம் |
| ஓவர்லேண்ட் 4x2 ஏடி | ஆம் |
| google/alexa connectivity | ஆம் |
| எஸ்பிசி | ஆம் |
| ஆர்டிஓ ரெக்கார்ஸ் சர்வீஸ் | ஆம் |
| over speedin g alert | ஆம் |
| tow away alert | ஆம் |
| smartwatch app | ஆம் |
| வேலட் மோடு | ஆம் |
| ரிமோட் ஏசி ஆன்/ஆஃப் & டெம்பரேச்சர் செட்டிங் | ஆம் |
| ரிமோட் சாவி | ஆம் |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| ரிமோட் boot open | ஆம் |
| எஸ் ஓ எஸ் / அவசர உதவி | ஆம் |
| புவி வேலி எச்சரிக்கை | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ம ெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- டீசல்
- recently தொடங்கப்பட்டதுஇ-கிளாஸ் செலிப்ரேஷன் பதிப்புcurrently viewingRs.82,70,000*இஎம்ஐ: Rs.1,81,347ஆட்டோமெட்டிக்
ஒத்த கார்களுடன் மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் ஒப்பீடு
Rs.72.85 - 75.40 லட்சம்*
Rs.74.80 லட்சம்*
Rs.58.65 - 64.32 லட்சம்*
Rs.96.14 லட்சம் - 1.12 சிஆர்*
Rs.75 லட்சம்*
<cityName> -யில் பரிந்துரைக்கப்படும் யூஸ்டு மெர்சிடீஸ் இ-கிளாஸ் கார்கள்
இ-கிளாஸ் இ 450 கருத்தில் கொள்ள மாற்று வழிகள்
Rs.75.40 லட்சம்*
Rs.74.80 லட்சம்*
Rs.64.32 லட்சம்*

