+ 2நிறங்கள்
Maruti Suzuki Wagon R tour ஹெச்3 சிஎன்ஜி
வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 998 சிசி |
| பவர் | 55.92 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 34.73 கிமீ / கிலோ |
| எரிபொருள் | CNG |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 341 Litres |
- central locking
- ஏர் கன்டிஷனர்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி -யின் விலை ரூ 5.89 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி மைலேஜ் : இது 34.73 km/kg சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 2 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: மென்மையான வெள்ளி and உயர்ந்த வெள்ளை.
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 998 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 998 cc இன்ஜின் ஆனது 55.92bhp@5300rpm பவரையும் 82.1nm@3400rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் ரெனால்ட் க்விட் 1.0 கிளைம்பர் டிடி, இதன் விலை ரூ.5.58 லட்சம். மாருதி சுசூகி ஆல்டோ கே10 டபிள்யூ/பி, இதன் விலை ரூ.5.32 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி இகோ 5 சீட்டர் ஏசி சிஎன்ஜி, இதன் விலை ரூ.6.36 லட்சம்.
வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி விவரங்கள் & வசதிகள்:மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி என்பது 5 இருக்கை சிஎன்ஜி கார்.
வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி ஆனது ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங், ஏர் கன்டிஷனர் கொண்டுள்ளது.மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.5,88,900 |
| ஆர்டிஓ | Rs.23,556 |
| காப்பீடு | Rs.28,537 |
| optional | Rs.27,000 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.6,67,993 |
வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | k10c |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 998 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 55.92bhp@5300rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 82.1nm@3400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | சிஎன்ஜி |
| சிஎன்ஜி மைலேஜ் அராய் | 34.73 கிமீ / கிலோ |
| சிஎன்ஜி ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 60 லிட்டர்ஸ் |
| secondary ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் (அராய்) | 25.4 |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 152 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| turnin g radius | 4.7 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3655 (மிமீ) |
| அகலம் | 1620 (மிமீ) |
| உயரம் | 1675 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 341 ல ிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2750 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1520 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 910 kg |
| மொத்த எடை | 1340 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| குறைந்த எரிபொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்க ள் | பின்புறம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | headlamps on warning, ஆக்ஸசரி சாக்கெட் ஃபிரன்ட் ரோ வித் ஸ்டோரேஜ் ஸ்பேஸ், பின்புற பார்சல் டிரே, சாய்ந்த & முன்பக்க ஸ்லைடிங் இருக்கைகள் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | டூயல் டோன் இன்ட்டீரியர்ஸ், முன் கேபின் லேம்ப்கள் (3 பொஸிஷன்கள்), டிரைவர் சைடு சன்வைஸர் வித் டிக்கெட் ஹோல்டர், யூரெத்தேன் ஸ்டீயரிங் வீல், reddish அம்பர் instrument cluster meter theme, எரிபொருள் consumption ( instantaneous மற்றும் avg.), எரிபொருள் காலியாக மீதமுள்ள தூரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| பவர் ஆன்ட்டெனா | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| டயர் அளவு | 155/80 r13 |
| டயர் வகை | ரேடியல் & டியூப்லெஸ் |
| சக்கர அளவு | 13 இன்ச் |
| கூடுதல் வசதிகள் | body colour bumpers, சக்கர centre cap, பிளாக் orvm, பிளாக் outside door handles, பிளாக் grill, pivot outside mirror type |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 2 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | not available |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 1 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுக ள் | |
மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
ஒத்த கார்களுடன் Maruti Suzuki Wagon R tour ஒப்பீடு
Rs.4.30 - 5.99 லட்சம்*
Rs.3.70 - 5.45 லட்சம்*
Rs.5.21 - 6.36 லட்சம்*
Rs.4.50 - 5 லட்சம்*
Rs.7.51 - 10 லட்சம்*
புது டெல்லி -யில் பரிந்துரைக்கப்படும் மாருதி சுசூகி வேகன் ஆர் டூர் மாற்று கார்கள்
வேகன் ஆர் டூர் ஹெச்3 சிஎன்ஜி கருத்தில் கொள்ள மாற்று வழிகள்
Rs.5.58 லட் சம்*
Rs.5.32 லட்சம்*
Rs.6.36 லட்சம்*
Rs.5 லட்சம்*
Rs.7.51 லட்சம்*
