+ 105படங்கள்
+ 8நிறங்கள்
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி
எலிவேட் வி சிவிடி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1498 சிசி |
| பவர் | 119 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 16.92 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி -யின் விலை ரூ 13.22 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி மைலேஜ் : இது 16.92 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 9 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: பிளாட்டினம் வெள்ளை முத்து, லூனார் சில்வர் மெட்டாலிக், பிளாட்டினம் வொயிட் பேர்ல் வித் கிரிஸ்டல் பிளாக் பேர்ல், விண்கல் சாம்பல் உலோகம், ரேடியன்ட் ரெட் மெட்டாலிக் வித் கிரிஸ்டல் பிளாக் பேர்ல், கோல்டன் பிரவுன் மெட்டாலிக், அப்சிடியன் ப்ளூ பேர்ல், கிரிஸ்டல் பிளாக் முத்து and கதிரியக்க சிவப்பு உலோகம்.
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1498 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1498 cc இன்ஜின் ஆனது 119bhp@6600rpm பவரையும் 145nm@4300rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் ஹூண்டாய் கிரெட்டா இஎக்ஸ் (o) ivt summer எடிஷன், இதன் விலை ரூ.14.49 லட்சம். க்யா Seltos ஹெச்டிஇ opt ivt, இதன் விலை ரூ.13.39 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா டெல்டா ஏடி, இதன் விலை ரூ.13.45 லட்சம்.
எலிவேட் வி சிவிடி விவரங்கள் & வசதிகள்:ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
எலிவேட் வி சிவிடி ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக் கொண்டுள்ளது.ஹோண்டா எலிவேட் வி சிவிடி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.13,22,090 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,32,209 |
| காப்பீடு | Rs.61,411 |
| மற்றவைகள் | Rs.13,220 |
| optional | Rs.49,000 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.15,77,930 |
எலிவேட் வி சிவிடி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | i-vtec |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1498 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 119bhp@6600rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 145nm@4300rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | சிவிடி |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 16.92 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஷாக் அப்ஸார்பர்ஸ் வகை | telescopic ஹைட்ராலிக் nitrogen gas-filled |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| turnin g radius | 5.2 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4312 (மிமீ) |
| அகலம் | 1790 (மிமீ) |
| உயரம் | 1650 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 458 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2650 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1540 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1540 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 121 3 kg |
| மொத்த எடை | 1700 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்ட ீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் & reach |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

