+ 10ಚಿತ್ರಗಳು
+ 1colour
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2523 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 75.09 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 14.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಬೆಲೆ 9.86 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 14.3 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 1 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬಿಳಿ.
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2523 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2523 cc ಎಂಜಿನ್ 75.09bhp@3200rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 200nm@1400-2200rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ b8, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.90 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಫ್ಲಾಟ್ ಡೆಕ್ ಹೆಚ್ಆರ್ 2.0, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.37 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ರೆನಾಲ್ಟ್ ಡಸ್ಟರ್ authentic 1.0 ಟರ್ಬೊ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.49 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಒಂದು 2 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,85,700 |
| rto | Rs.86,248 |
| ವಿಮೆ | Rs.67,234 |
| optional | Rs.14,000 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.11,53,182 |
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | m2dicr 4 cly 2.5ಎಲ್ tb |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2523 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 75.09bhp@3200rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 200nm@1400-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 14.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| turnin g radius | 6.5 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5215 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1700 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1865 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 175 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3000 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1295 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1790 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3490 kg |
| no. of doors | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/65r15 |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 15 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 1 |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | not available |
| side airbag | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ cbc mscurrently viewingRs.9,04,599*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,21514.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ mscurrently viewingRs.9,56,200*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,31714.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿcurrently viewingRs.9,58,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,36014.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿcurrently viewingRs.9,62,800*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,45314.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.8 - 9.90 ಲಕ್ಷ*
Rs.9.98 - 12.50 ಲಕ್ಷ*
Rs.10.49 - 18.69 ಲಕ್ಷ*
Rs.9.99 - 17.62 ಲಕ್ಷ*
Rs.7.32 - 14.15 ಲಕ್ಷ*
ನವ ದೆಹಲಿನಲ್ಲಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಬಳಸಿದ ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up ಪರ್ಯಾಯ ಕಾರುಗಳು
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯಗಳು
Rs.9.90 ಲಕ್ಷ*
Rs.10.37 ಲಕ್ಷ*
Rs.10.49 ಲಕ್ಷ*
Rs.9.99 ಲಕ್ಷ*
Rs.9.91 ಲಕ್ಷ*
Rs.12.40 ಲಕ್ಷ*
Rs.12.59 ಲಕ್ಷ*
Rs.9.71 ಲಕ್ಷ*
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಚಿತ್ರಗಳು
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿ ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
- ಎಲ್ಲಾ (157)
- space (12)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (6)
- ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (43)
- ಲುಕ್ಸ್ (26)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (37)
- ಮೈಲೇಜ್ (37)
- ಇಂಜಿನ್ (25)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- critical
- Very Nice GadiVery good and very powerful vehicle in mahindra pickup and very nice mileage and specially in the other loader vehicles, one problem to me is the mahindra company price very high, company please price to low otherwise nice gadi and nice speciality of the vehicles.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Bularo Name Is EnoughBest car for transport and I really appreciate it for business, specially long journey best car in my view. I really love the design and model, I think everyone should like this car more then any other car. I just want to say that go for it and you will find the value of this car. I recently got it thats it.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Hero Of Pick-upBest in this price ye ek aisa pick up truck hai joki sare kaam asani se kar leta hai kyunki iska engine hai damdaar our iski build quality hai super se upar, jiska koi jabab nahi. Mahindra company ko mai thank you bolna chahta hu ki itni acchi gadi itni Kam price par milti hai. Thank you mahindra.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- #Mahindra #pick Up #very Good#vehicle#amazing#niceMujhe yah gadi bahut hi acchi lagi main bhi is gadi ko Lena chahta hun aap log bhi lijiye aur apne ghar mein khushiyan hi manae Maine to agale sal ka program banaa liya hai aap log bhi bnao aur apne ghar mein is gadi ko lekar jao aur achcha Paisa kamao like khushhal bnao jindagi acchi kategi veri nice veri goodಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- Best For Transport MaterialUsers praise its good fuel efficiency for a commercial vehicle, helping reduce running costs. The Bolero Pik-Ups wide service network, easy availability of parts, and manageable maintenance are frequently mentioned as big positives.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1
- ಎಲ್ಲಾ ಬೊಲೆರೊ pik-up ವಿರ್ಮಶೆಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು
A ) For this, Follow the link and select your desired city for dealership details.
A ) The Mahindra Bolero pickup ExtraLong has a Tyre Size of 195/65R15.
A ) The Mahindra Bolero pickup ExtraLong is priced from ₹ 8.85 - 9.12 Lakh (Ex-showr...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
A ) The Fuel Tank Capacity of Mahindra Bolero Pik Up Extra Long CBC 1.7T is 60 liter...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
A ) All the Mahindra Bolero Pik-Ups are powered by m2DiCR 4 cylinder, 2.5L TB, DI, T...ಮ ತ್ತಷ್ಟು ಓದು

ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಮಹೀಂದ್ರ ಕಾರುಗಳು
- ಪಾಪ್ಯುಲರ್
- ಉಪಕಮಿಂಗ್

