+ 10ಚಿತ್ರಗಳು
+ 1colour
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2523 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 75.09 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 14.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಬೆಲೆ 9.63 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 14.3 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 1 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬಿಳಿ.
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2523 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2523 cc ಎಂಜಿನ್ 75.09bhp@3200rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 200nm@1400-2200rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಬಿ6 ಆಪ್ಟ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.36 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಇಸುಜು ಡಿ-ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಸಿಬಿಸಿ ಹೆಚ್ಆರ್ 2.0, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.19 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.71 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಒಂದು 2 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,62,800 |
| rto | Rs.84,245 |
| ವಿಮೆ | Rs.66,351 |
| optional | Rs.14,000 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.11,27,396 |
ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | m2dicr 4 cly 2.5ಎಲ್ tb |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2523 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 75.09bhp@3200rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 200nm@1400-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 14.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| turnin g radius | 6.5 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರ ೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5215 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1700 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1865 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 2 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 175 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3000 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1295 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1790 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3490 kg |
| no. of doors | 2 |
| reported ground clearance (unladen) | 180 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/65r15 |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 15 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 1 |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | not available |
| side airbag | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋ ಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ cbc mscurrently viewingRs.9,04,599*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,21514.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ mscurrently viewingRs.9,56,200*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,31714.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿcurrently viewingRs.9,58,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,36014.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಬೊಲೆರೊ pik-up 1.3 ಟಿ ಎಸಿcurrently viewingRs.9,85,700*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,95614.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ pik-up ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.8 - 9.90 ಲಕ್ಷ*
Rs.10.19 - 10.88 ಲಕ್ಷ*
Rs.6.85 - 11.98 ಲಕ್ಷ*
Rs.9.99 - 17.62 ಲಕ್ಷ*

