+ 29చిత్రాలు
+ 5రంగులు
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 RXT Opt Turbo CVT
513 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.10 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో సివిటి has been discontinued.
కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో సివిటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 205 mm |
| పవర్ | 98.63 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 18.24 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో సివిటి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.9,99,995 |
| ఆర్టిఓ | Rs.69,999 |
| భీమా | Rs.42,948 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.11,12,942 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.21,190/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో సివిటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0l టర్బో |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 98.63bhp@5000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 152nm@2200-4400rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | ఎంపిఎఫ్ఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | సివిటి |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 18.24 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 40 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 1 7 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 3991 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1750 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1605 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 405 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 205 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2500 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1536 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1535 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| అదనపు లక్షణాలు | పిఎం 2.5 క్లీన్ ఎయిర్ ఫిల్టర్ (అడ్వాన్స్డ్ అట్మాస్ఫిరిక్ పార్టిక్యులేట్ ఫిల్ట ర్), డ్యూయల్ టోన్ horn, intermittent position on ఫ్రంట్ wipers, వెనుక పార్శిల్ షెల్ఫ్, ముందు సీటు వెనుక పాకెట్ – passenger, అప్పర్ గ్లోవ్ బాక్స్, వానిటీ మిర్రర్ - passenger సైడ్ |
| పవర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 8.9 సెం.మీ ఎల్ఈడి ఇన్స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్, లిక్విడ్ క్రోమ్ అప్పర్ ప్యానెల్ స్ట్రిప్ & పియానో బ్లాక్ డోర్ ప్యానెల్లు, 3-spoke స్టీరింగ్ వీల్ with మిస్టరీ బ్లాక్ accent, మిస్టరీ బ్లాక్ ఇంటీరియర్ డోర్ హ్యాండిల్స్, liquid క్రోం గేర్ బాక్స్ bottom inserts, linear interlock సీటు upholstery, సెంటర్ & సైడ్ ఎయిర్ వెంట్స్లో క్రోమ్ నాబ్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 3.5 |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | ఎలక్ట్రానిక్ |
| బయటి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ (ఓఆర్విఎం) | powered & folding |
| టైర్ పరిమాణం | 195/60 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | సి-ఆకారపు సిగ్నేచర్ ఎల్ఈడి టెయిల్ ల్యాంప్స్, ట్రై-ఆక్టా ఎల్ఈడి ప్యూర్ విజన్ హెడ్ల్యాంప్స్, మిస్టరీ బ్లాక్ ఓఆర్విఎంలు, స్పోర్టీ రియర్ స్పాయిలర్, శాటిన్ సిల్వర్ రూఫ్ రైల్స్, మిస్టరీ బ్లాక్ ముందు ఫెండర్ accentuator, మిస్టరీ బ్లాక్ door handles, ముందు గ్రిల్ క్రోం accent, సిల్వర్ రేర్ ఎస్యువి స్కిడ్ ప్లేట్, శాటిన్ సిల్వర్ రూఫ్ బార్లు (50 కిలోల లోడ్ క్యారీయింగ్ కెపాసిటీ) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 4 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవ ును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| యాంటీ-పించ్ పవర్ విండోస్ | డ్రైవర్ |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ భద్రతా రేటింగ్ | 4 స్టార్ |
| గ్లోబల్ ఎన్క్యాప్ చైల్డ్ సేఫ్టీ రేటింగ్ | 2 స్టార్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అందుబాటులో లేదు |
| వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 20.32 cm display link floating టచ్స్క్రీన్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- సిఎన్జి
కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో సివిటి
ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,99,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.21,190
18.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఇప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,14,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.13,08019.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఎల్ నైట్ అండ్ డే ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,74,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,35619.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఎల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,89,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,66419.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఎల్ నైట్ అండ్ డే ఎడిషన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,24,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,39719.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఎల్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,39,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,70619.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,49,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.15,91819.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,99,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,98119.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.7,99,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.16,98120.5 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,22,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.17,45519.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,49,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.18,02319.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ ఏఎంటి dtప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,72,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.18,51819.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,79,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.18,66019.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ అర్బన్ నైట్ ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.8,94,989*ఈ ఏం ఐ: Rs.18,96819.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,02,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.19,13419.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బోప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,29,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.19,70219.17 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ ఏఎంటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,29,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.19,70219.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,52,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.20,19720.5 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ ఏఎంటి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,52,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.20,19719.03 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ టర్బోప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.9,99,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.21,19020.5 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ టర్బో అర్బన్ నైట్ ఎడిషన్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,14,989*ఈ ఏం ఐ: Rs.22,27220.5 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్ట్ టర్బో సివిటి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,22,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.22,44518.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ టర్బో డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,22,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.22,44520.5 kmplమాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి టర్బో సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,44,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,05518.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి టర్బో సివిటి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,67,990*ఈ ఏం ఐ: Rs.23,55018.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ టర్బో సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.10,99,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,11918.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ టర్బో అర్బన్ నైట్ ఎడిషన్ సివిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,14,989*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,46118.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్జెడ్ టర్బో సివిటి డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,22,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.24,63418.24 kmplఆటోమేటిక్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఈ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,14,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.13,080మాన్యువల్
- కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్ఎల్ సిఎన్జిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.6,89,995*ఈ ఏం ఐ: Rs.14,664

