+ 29చిత్రాలు
+ 5రంగులు
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 RXT Opt
4 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.8 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ has been discontinued.
కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 999 సిసి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 205 mm |
| పవర్ | 71 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Manual |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 20.5 kmpl |
- ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్
- వెనుక ఏసి వెంట్స్
- పార్కింగ్ సెన్సార్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
రెనాల్ట్ కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.7,99,995 |
| ఆర్టిఓ | Rs.55,999 |
| భీమా | Rs.35,937 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.8,91,931 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.16,981/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
కైగర్ 2023-2025 ఆర్ఎక్స్టి ఆప్షన్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 1.0l energy |
| స్థానభ్రంశం | 999 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 71bhp@6250rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 96nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | ఎంపిఎఫ్ఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

