+ 17చిత్రాలు
+ 17రంగులు
పోర్స్చే 718 Cayman BSVI
9 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.1.37 సి ఆర్*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
పోర్స్చే 718 కేమాన్ BSVI has been discontinued.
718 కేమాన్ BSVI అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1988 సిసి |
| పవర్ | 295 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 275 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- memory function for సీట్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
పోర్స్చే 718 కేమాన్ BSVI ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,36,69,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.13,66,900 |
| భీమా | Rs.5,56,332 |
| ఇతరులు | Rs.1,36,690 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.1,57,28,922 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.2,99,380/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
718 కేమాన్ BSVI స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2.0l mid-engine |
| స్థానభ్రంశం | 1988 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 295bhp@6500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 380nm@1950-4500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | ఎంపిఎఫ్ఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 9 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 54 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ overall మైలేజీ | 6.9 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బి ఎస్ vi |
| టాప్ స్పీడ్ | 275 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | spring-strut సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | spring-strut సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 11.0m |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 4. 7 sec |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 4. 7 sec |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4379 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1801 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1295 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 128 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2475 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1365 kg |
| స్థూల బరువు | 1685 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 2 |
| ని వేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | అవును |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అందుబాటులో లేదు |
| డ్రై వ్ మోడ్లు | 0 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | porscheã?â doppelkupplung front డోర్ ఆర్మ్రెస్ట్ integrated headrest |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | స్పోర్ట్ స్టీరింగ్ వీల్ ascending centre కన్సోల్ three round instruments with the rev counters positioned in the centre 4.6 ఇంచ్ రంగు screen sport tex leather అంతర్గత puristic బ్లాక్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట ్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| స్మోక్ హ ెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | స్మార్ట్ |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజ్ | 18 ఇంచ్ |
| టైర్ పరిమాణం | 235/45r18, 265/45 ఆర్18 |
| టైర్ రకం | tubeless, రేడియల్ |
| అదనపు లక్షణాలు | స్పోర్ట్స్ ఎగ్జాస్ట్ system headlight cleaning system porsche డైనమిక్ light system |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| పవర్ డోర్ లాల్స్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| ప్యాసింజర్ సైడ్ రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అవును |
| వెనుక సీటు బెల్టులు | అందుబాటులో లేదు |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| సైడ్ impact beams | అవును |
| ఫ్రంట్ ఇంపాక్ట్ బీమ్స్ | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల సీట్లు | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| వాహన స్థిరత్వ నియంత్రణ system | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| క్రాష్ సెన్సార్ | అవును |
| సెంట్రల్లీ మౌంటెడ్ ఫ్యూయల్ ట్యాంక్ | అవును |
| ఇంజిన్ చెక్ వార్నింగ్ | అవును |
| క్లచ్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఈబిడి | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | ఆప్షనల్ |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 6 |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | పోర్స్చే communication system 7 incg టచ్స్క్రీన్ display porsche కారు కనెక్ట్ app మరియు కనెక్ట్ app |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| Autonomous Parking | |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)