+ 23చిత్రాలు
+ 6రంగులు
మసెరటి క్వాట్రాపోర్ట్ 350 గ్రాన్స్పోర్ట్
క్వాట్రాపోర్ట్ 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 2979 సిసి |
| పవర్ | 350 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| టాప్ స్పీడ్ | 270 కెఎంపిహెచ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- 360 డిగ్రీ కెమెరా
- memory function for సీట్లు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ తాజా నవీకరణలు
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ ధర రూ 1.77 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ మైలేజ్ : ఇది 11.76 kmpl యొక్క సర్టిఫైడ్ మైలేజీని అందిస్తుంది.
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్రంగులు: ఈ వేరియంట్ 6 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: వైట్, రెబెల్ బ్లూ, బ్లాక్, నోబెల్ బ్లూ, ఎమోషన్ బ్లూ and బూడిద.
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 2979 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 2979 cc ఇంజిన్ 350bhp@5750rpm పవర్ మరియు 580nm@1750-4500rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు రోల్స్ రాయిస్ సిరీస్ II, దీని ధర రూ.10.50 సి ఆర్. రోల్స్ ఘోస్ట్ సిరీస్ II ప్రామాణిక, దీని ధర రూ.8.95 సి ఆర్ మరియు రోల్స్ ఫాంటమ్ సిరీస్ II, దీని ధర రూ.8.99 సి ఆర్.
క్వాట్రాపోర్ట్ 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ అనేది 5 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
క్వాట్రాపోర్ట్ 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), అల్లాయ్ వీల్స్, ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్ కలిగి ఉంది.మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,77,30,783 |
| ఆర్టిఓ | Rs.17,73,078 |
| భీమా | Rs.7,12,964 |
| ఇతరులు | Rs.1,77,307 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.2,03,94,132 |
క్వాట్రాపోర్ట్ 350 గ్రాన్స్పోర్ట్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | v-type ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 2979 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 350bhp@5750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 580nm@1750-4500rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| టర్బో ఛార్జర్ | కాదు |
| సూపర్ ఛార్జ్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 11.76 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| టాప్ స్పీడ్ | 270 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్ పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | ఎత్తు & reach adjustment |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 5.5 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 5.5 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5262 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2128 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1481 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 530 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 100 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 3171 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1586 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1647 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1990 kg |
| స్థూల బరువు | 1900 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిల ేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అందుబాటులో లేదు |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అందుబాటులో లేదు |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ క మాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అవును |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అందుబాటులో లేదు |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 5 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | పవర్ foot పెడల్స్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అదనపు లక్షణాలు | analog clock seats, upper డ్యాష్ బోర్డ్ మరియు armrests are finished in fine leather, while detailing in open-pore radica wood provides ఏ graceful contras బ్లాక్ piano trim sport స్టీరింగ్ వీల్ మరియు inox foot పెడల్స్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్ల ు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వైపర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక విండో వాషర్ | అందుబాటులో లేదు |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్ల ాస్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అవును |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అవును |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | రిమోట్ |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| అదనపు లక్షణాలు | central ఫ్రంట్ మరియు సైడ్ intakes, మరియు ఏ lower section equipped with aerodynamic splitters సైడ్ inserts బ్లాక్ grill low set extractor బ్లాక్ piano brake calipers in బ్లాక్ rear quad core tailpipes signpost the continent-crossing పవర్ blue inserts on the trident మరియు saetta logo blue trident on the అల్లాయ్ వీల్ hubs స్పోర్ట్ bumpers with బ్లాక్ gloss finish సైడ్ skirts in body రంగు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అందుబాటులో లేదు |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అందుబాటులో లేదు |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| కనెక్టివిటీ | android auto, apple carplay, ఎస్డి card reader |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 15 |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | 8.4 ఇంచ్ ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్ wi-fi hotspot |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| Autonomous Parking | |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- డీజిల్
- క్వాట్రాపోర్ట్ 350 గ్రాన్లుస్సోప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,71,31,299*ఈ ఏం ఐ: Rs.3,75,06511.76 kmplఆటోమేటిక్
- క్వాట్రాపోర్ట్ 430 గ్రాన్లుస్సోప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,79,78,568*ఈ ఏం ఐ: Rs.3,93,59411.76 kmplఆటోమేటిక్
- క్వాట్రాపోర్ట్ 430 గ్రాన్స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,85,78,051*ఈ ఏం ఐ: Rs.4,06,69711.76 kmplఆటోమేటిక్

