+ 24చిత్రాలు
+ 26రంగులు
ఫెరారీ రోమా కూపే వి8
రోమా కూపే వి8 అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 3855 సిసి |
| పవర్ | 611.50 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| మైలేజీ | 6 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
ఫెరారీ రోమా కూపే వి8 తాజా నవీకరణలు
ఫెరారీ రోమా కూపే వి8ధరలు: న్యూ ఢిల్లీలో ఫెరారీ రోమా కూపే వి8 ధర రూ 3.76 సి ఆర్ (ఎక్స్-షోరూమ్).
ఫెరారీ రోమా కూపే వి8రంగులు: ఈ వేరియంట్ 26 రంగులలో అందుబాటులో ఉంది: Avorio, రోస్సో ఫెరారీ ఎఫ్1-75, బ్లూ పోజ్జి, గ్రిజియో ఫెర్రో, బియాంకో అవస్, గ్రిజియో టైటానియో-మెటల్, గ్రిజియో సిల్వర్స్టోన్, వెర్డే బ్రిటిష్, గ్రిజియో మిశ్రమం, బ్లూ రోమా, బ్లూ స్వేటర్లు, బ్లూ అబుదాబి, బ్లూ స్కోజియా, గ్రిజియో ఇంగ్రిడ్, అర్జెంటో నూర్బర్గింగ్, రోసో డినో, కెన్నా డిఫ్యూసిల్, నీరో, నీరో డేటోనా, రోసో ఫియోరానో, జియల్లో మోడెనా, రోసో కోర్సా, రోసో ముగెల్లో, బ్లూ టూర్ డి ఫ్రాన్స్, రోసో స్కుడెరియా and గ్రిజియో స్కురో.
ఫెరారీ రోమా కూపే వి8ఇంజిన్ మరియు ట్రాన్స్మిషన్: ఇది 3855 cc ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది Automatic ట్రాన్స్మిషన్తో లభిస్తుంది. 3855 cc ఇంజిన్ 611.50bhp@5750-7500rpm పవర్ మరియు 760nm@3000-5750rpm టార్క్ను విడుదల చేస్తుంది.
ఫెరారీ రోమా కూపే వి8 పోటీదారుల సారూప్య ధరల వేరియంట్లకు వ్యతిరేకంగా: ఈ ధర పరిధిలో, మీరు వీటిని కూడా పరిగణించవచ్చు పోర్స్చే 911 టర్బో 50 years, దీని ధర రూ.3.77 సి ఆర్. లంబోర్ఘిని ఊరుస్ ఎస్, దీని ధర రూ.4.18 సి ఆర్ మరియు మెర్సిడెస్ మేబ్యాక్ జిఎల్ఎస్ 600 night సిరీస్, దీని ధర రూ.3.71 సి ఆర్.
రోమా కూపే వి8 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు:ఫెరారీ రోమా కూపే వి8 అనేది 2 సీటర్ పెట్రోల్ కారు.
రోమా కూపే వి8 మల్టీ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్, పవర్ అడ్జస్టబుల్ ఎక్స్టీరియర్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్, టచ్స్క్రీన్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, ఇంజిన్ స్టార్ట్ స్టాప్ బటన్, యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్), ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం, ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక, వెనుక పవర్ విండోస్, పవర్ విండోస్ ఫ్రంట్ కలిగి ఉంది.ఫెరారీ రోమా కూపే వి8 ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.3,76,00,001 |
| ఆర్టిఓ | Rs.37,60,000 |
| భీమా | Rs.14,79,169 |
| ఇతరులు | Rs.3,76,000 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.4,32,15,170 |
రోమా కూపే వి8 స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | వి8 - 90° టర్బో |
| స్థానభ్రంశం | 3855 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 611.50bhp@5750-7500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 760nm@3000-5750rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| పెట్రోల్ హైవే మైలేజ్ | 8.9 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| టాప్ స్పీడ్ | 320 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | multi-link సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | tiltable & telescopic |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| త్వరణం | 3.4 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 3.4 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4656 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1974 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1301 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 272 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 |
| వీల్ బేస్ | 2670 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1605 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1570 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 2 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 113 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ (ఎ / సి) | అందుబాటులో లేదు |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్య ూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అందుబాటులో లేదు |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| lumbar support | అవును |
| ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| నా కారు స్థానాన్ని కనుగొనండి | అవును |
| రియల్ టైమ్ వెహికల్ ట్రాకింగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | అందుబాటులో లేదు |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | ఆప్షనల్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | అందుబాటులో లేదు |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| వెనుక కర్టెన్ | అందుబాటులో లేదు |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | ఆప్షనల్ |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| లెదర్ ర్యాప్ గేర్-షిఫ్ట్ సెలెక్టర్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లైటర్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | ఆప్షనల్ |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అందుబాటులో లేదు |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అందుబాటులో లేదు |
| హెడ్ల్యాంప్ వాషెర్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | ఆప్షనల్ |
| వెనుక విండో వైపర్ | ఆ ప్షనల్ |
| వెనుక విండో వాషర్ | ఆప్షనల్ |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | ఆప్షనల్ |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ్ గ్లాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ బాడీ కలర్ | అందుబాటులో లేదు |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| కార్నేరింగ్ హెడ్డులాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| కార్నింగ్ ఫోగ్లాంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | లివర్ |
| హీటెడ్ వింగ్ మిర్రర్ | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | ఆప్షనల్ |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అందుబాటులో లేదు |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| కంపాస్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 8.4 |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

