+ 33చిత్రాలు

సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ Turbo Max AT
155 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.13.55 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ ఏటి అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| పవర్ | 108.62 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5, 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 17.6 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ ఏ టి ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.13,55,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,35,500 |
| భీమా | Rs.62,622 |
| ఇతరులు | Rs.13,550 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.15,66,672 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.29,813/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ ఏటి స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | puretech 110 |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 108.62bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 205nm@1750-2500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 17.6 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 160 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4323 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1796 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1665 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 444 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2671 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1256-1264 kg |
| స్థూల బరువు | 1666-1674 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | parcel shelf |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | ఫుల్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 215/60 r17 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశ ాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎల క్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.23 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | mycitroen కనెక్ట్ with 40 స్మార్ట్ features, wireless smartphone connectiviy, mirror screen (android auto మరియు ఆపిల్ కార్ ప్లే ), వైర్లెస్ చార్జర్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- ఎయిర్క్రాస్ ఎక్స్ టర్బో ప్లస్ 7 సీటర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.11,99,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.26,41018.5 kmplమాన్యువల్
- ఎయిర్క్రాస్ ఎక్స్ టర్బో మ్యాక్స్ 7 సీటర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,19,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.29,03918.5 kmplమాన్యువల్
- ఎయిర్క్రాస్ ఎక్స్ టర్బో మ్యాక్స్ 7 సీటర్ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.13,39,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.29,48218.5 kmplమాన్యువల్
- ఎయిర్క్రాస్ ఎక్స్ టర్బో మ్యాక్స్ ఏటి 7 సీటర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,36,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.31,60217.6 kmplఆటోమేటిక్
- ఎయిర్క్రాస్ ఎక్స్ టర్బో మాక్స్ ఏటి 7 సీటర్ డిటిప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.14,56,600*ఈ ఏం ఐ: Rs.32,04417.6 kmplఆటోమేటిక్
సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ ఇలాంటి కార్లుతో సరిపోల్చండి
Rs.7.54 - 14.88 లక్షలు*
Rs.8.80 - 12.94 లక్షలు*
Rs.6.85 - 11.98 లక్షలు*
Rs.7.30 - 14 లక్షలు*
Rs.8.26 - 13.01 లక్షలు*
న్యూ ఢిల్లీ లో సిఫార్సు చేయబడిన వాడిన సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ ప్రత్యామ్నాయ కార్లు
సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ కొనుగోలు ముందు కథనాలను చదవాలి
ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ ఏటి చిత్రాలు
సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ వీడియోలు
20:36Citroen C3 Aircross SUV Review: Buy only if…2 సంవత్సరం క్రితం28.7K వీక్షణలుBy harsh
29:34Citroen C3 Aircross Review | Drive Impressions, Cabin Experience & More | ZigAnalysis2 సంవత్సరం క్రితం35.9K వీక్షణలుBy harsh
ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ ఏటి వినియోగదారుని సమీక్షలు
ఆధారంగా155 వినియోగదారు సమీక్షలు
సమీక్ష వ్రాయండి ₹1000 గెలుచుకోండి
జనాదరణ పొందిన ప్రస్తావనలు
- అన్నీ (155)
- స్థలం (25)
- అంతర్గత (34)
- ప్రదర్శన (34)
- లుక్స్ (42)
- కంఫర్ట్ (69)
- మైలేజీ (29)
- ఇంజిన్ (33)
- మరిన్ని...
- తాజా
- ఉపయోగం
- Just AmazingAmazing features and overall fantastic performance of the car and amazing colours of the vehcile and mileage is also good. Speed of the car is all fine with all of the safety features are also top notch ,with 1199cc engine and torque is 205Nm with 6 airbags brilliant car.ఇంకా చదవండి2
- CITROEN AIRCROSS ONE OF THE BESTI had driven my friends car. Its very comfortable for long drives and the suspension handles roads on any conditions. At a such reasonable price they have given good features. the body line is also good with spoilers and sporty looks. The interior is descent with user friendly features. The leg room and boot space is upto the mark.ఇంకా చదవండి
- Number One Car In India Citron AircrossFantastic car so good looking than other car. number 1 one car. Aircross is the best in the world. Citron is the top vehicle than other in india. So it has comfortable seat and space. The driving is comfortable and has great safety, powerful engine car speed is excellent. Thats wy Aircross is the most fantastic car in India.ఇంకా చదవండి
- Best Family CarIt's a really nice car, the looks are so modern and the features are excellent. The mileage is good. The price range is really good for a 7 seater car. Premium features are provided in a very budget friendly price range. The performance is amazing. It's best car for family trips, it has good legroom and seats are comfortable for long journey.ఇంకా చదవండి
- Nice In Future DaysThis model is new while compare mahindra, tata, hundai and honda. Mostly seeing less vehicles in cities. This model car Show rooms and garages are not sufficiently available in every town while compare other company cars. When there is good maintainance for every vehicle then buyers may think to buy such car. I have using tata veh for the last twenty five years. As on date i purchase tata ev veh nexon for my sisters who is a doctor and working in Hyd govt hospital for her daily use.ఇంకా చదవండి
- అన్ని ఎయిర్క్రాస్ సమీక్షలు చూడండి

