+ 33చిత్రాలు

సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ Turbo Max
155 సమీక్షలురేట్ & విన్ ₹1000
Rs.12.45 లక్షలు*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
This Variant has expired. Check available variants here.
ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 1199 సిసి |
| పవర్ | 108.62 బి హెచ్ పి |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5, 7 |
| డ్రైవ్ టైప్ | FWD |
| మైలేజీ | 18.5 kmpl |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
- ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
సిట్రోయెన్ ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ ధర
| ఎక ్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.12,45,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.1,24,500 |
| భీమా | Rs.58,574 |
| ఇతరులు | Rs.12,450 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.14,40,524 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.27,420/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
ఎయిర్క్రాస్ టర్బో మ్యాక్స్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | puretech 110 |
| స్థానభ్రంశం | 1199 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 108.62bhp@5500rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 190nm@1750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 6-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన త ప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 18.5 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 45 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 160 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 17 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 17 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4323 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1796 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1665 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 444 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2671 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1195-1230 kg |
| స్థూల బరువు | 1605-1640 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | బెంచ్ ఫోల్డింగ్ |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | parcel shelf |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ | ఫుల్ |
| డిజిటల్ క్లస్టర్ size | 7 ఇంచ్ |
| అప్హోల్స్టరీ | లెథెరెట్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు | ఫ్రంట్ |
| యాంటెన్నా | షార్క్ ఫిన్ |
| బూట్ ఓపెనింగ్ | మాన్యువల్ |
| టైర్ పరిమాణం | 215/60 r17 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భ ద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 6 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబ ాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| కర్టెన్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| వెనుక కెమెరా | మార్గదర్శకాలతో |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుడు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 10.23 ఇంచ్ |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవు ను |
| ట్వీటర్లు | 2 |
| అదనపు లక్షణాలు | wireless smartphone connectiviy, mirror screen (android auto మరియు ఆపిల్ కార్ ప్లే ), వైర్లెస్ చార్జర్ |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |

