
ఇసుజు ఎస్-కాబ్ యొక్క లక్షణాలు
ఇసుజు ఎస్-కాబ్ లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 2499 సిసి ఇది మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. ఎస్-కాబ్ అనేది 5 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 5190 mm, వెడల్పు 1860 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 2600 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.10.44 - 12.75 లక్షలు*
ఈఎ ంఐ @ ₹28,537 ప్రారంభమవుతుంది
ఇసుజు ఎస్-కాబ్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 2499 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 77.77bhp@3800rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 176nm@1500-2400rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| బూట్ స్పేస్ | 1700 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 55 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | పికప్ ట్రక్ |
ఇసుజు ఎస్-కాబ్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | విజ ిటి intercooled డీజిల్ |
| స్థానభ్రంశం | 2499 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 77.77bhp@3800rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 176nm@1500-2400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5-స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఆర్ డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 55 లీటర్లు |
| డీజిల్ హైవే మైలేజ్ | 16.56 kmpl |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | లీఫ్ spring సస్పెన్షన్ |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.3 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | వెంటిలేటెడ్ డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5190 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1860 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1780 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 1700 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 2600 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1596 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 1795 kg |
| స్థూల బరువు | 2850 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 4 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 220 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | డస్ట్ అండ్ ఫాలెన్ ఫిల్టర్, inner మరియు outer dash శబ్దం insulation, క్లచ్ ఫుట్రెస్ట్, డ్యూయల్ 12 వి mobile ఛార్జింగ్ points, dual position టెయిల్ గేట్ with centre-lift type handle, 1055kg payload, orvms with adjustment retention |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | రేర్ air duct on floor console, ఫాబ్రిక్ సీట్ కవర్ మరియు moulded roof lining, హై contrast కొత్త gen digital display with clock, large a-pillar assist grip, co-driver సీటు sliding, sun visor for డ్రైవర్ & co-driver, multiple నిల్వ compartments, డ్యూయల్ గ్లవ్ బాక్స్ మరియు ఫుల్ ఫ్లోర్ కన్సోల్ with lid |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫ ర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అవును |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 205/r16c |
| టైర్ రకం | ట్యూబ్లెస్ |
| వీల్ పరిమాణం | 16 ఇంచ్ |
| అదనపు లక్షణాలు | ఫ ్రంట్ వైపర్ with intermittent mode, warning లైట్ మరియు buzzers |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 2 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 4 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
