
హోండా మొబిలియో యొక్క లక్షణాలు
హోండా మొబిలియో లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 1498 సిసి while పెట్రోల్ ఇంజిన్ 1497 సిసి ఇది మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. మొబిలియో అనేది 7 సీటర్ 4 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 4398mm, వెడల్పు 1683mm మరియు వీల్ బేస్ 2652mm.
Shortlist
Rs.7.18 - 12.33 లక్షలు*
this మోడల్ has been discontinued*last recorded ధర
హోండా మొబిలియో యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 24.5 kmpl |
| సిటీ మైలేజీ | 18. 3 kmpl |
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 98.6bhp@3600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 200nm@1750rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 42 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎమ్యూవి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 185 (ఎంఎం) |
హోండా మొబిలియో లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | i-dtec ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1498 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 98.6bhp@3600rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 200nm@1750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | pgm-fi |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| గేర్బాక్స్ | 5 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఎఫ్డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 24.5 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 42 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | bs iv |
| టాప్ స్పీడ్ | 165 కెఎంప ిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | టోర్షన్ బీమ్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | passive twin-tube gas filled |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & collapsible |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.4 meters |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డ్రమ్ |
| త్వరణం | 14 సెకన్లు |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 14 సెకన్లు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4398 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1683 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1603 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 7 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 185 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2652 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 125 3 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |