+ 136படங்கள்
+ 2நிறங்கள்
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட்
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1497 சிசி |
| ground clearance | 208 mm |
| பவர் | 113.31 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 24.08 கேஎம்பிஎல் |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- டிரைவ் மோட்ஸ்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- 360 degree camera
- சன்ரூப்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் -யின் விலை ரூ 13.33 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் மைலேஜ் : இது 24.08 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 7 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: கிராஸ்லேண்ட் பெய்ஜ், பிரிஸ்டைன் வொயிட் டூயல் டோன், பெருங்கடல் நீலம், பியூர் கிரே, ராயல் ப்ளூ, டயோட்னா கிரே டூயல் டோன் and அட்லஸ் பிளாக்.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1497 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1497 cc இன்ஜின் ஆனது 113.31bhp@3750rpm பவரையும் 260nm@1500-2750rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் எஸ் சி.என்.ஜி. அன்ட், இதன் விலை ரூ.10.60 லட்சம். மாருதி சுசூகி பிரெஸ்ஸா இஸட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் ஏடீ டிடீ, இதன் விலை ரூ.13.01 லட்சம் மற்றும் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 3xo ஏஎக்ஸ்7 டீசல் அன்ட், இதன் விலை ரூ.13.63 லட்சம்.
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் விவரங்கள் & வசதிகள்:டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் என்பது 5 இருக்கை டீசல் கார்.
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.13,33,290 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,74,032 |
| காப்பீடு | Rs.49,360 |
| மற்றவைகள் | Rs.13,332 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.15,70,015 |
நிக்சன் கிரியேட்ட ிவ் பிளஸ் பிஎஸ் டார்க் டீசல் அன்ட் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.5l turbocharged revotorq |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1497 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 113.31bhp@3750rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 260nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு அன்ட் |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் மைலேஜ் அராய் | 24.08 கேஎம்பிஎல் |
| டீசல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 44 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 180 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 16 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3995 (மிமீ) |
| அகலம் | 1804 (மிமீ) |
| உயரம் | 1620 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 382 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 208 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2498 (மிமீ) |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் only |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | not available |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 3 |
| பின்புறம் window sunblind | no |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோடு டைப்ஸ் | eco|city|sports |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| glove box | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | பார்சல் ட்ரே |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| மூடுபனி ஃபோக்லாம்ப்ஸ் | ஆம் |
| roof rails | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| சன்ரூப் | panoramic |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 215/60 r16 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்- பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலி ட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| global ncap child பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| bharat ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| bharat ncap child பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 10.25 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 2 |
| கூடுதல் வசதிகள் | wireless ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ & ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| ஃபார்வர்ட் கொலிஷன் வார்னிங் | not available |
| ஆட்டோமெட்டிக் எமர்ஜென்ஸி பிரேக்கிங் | not available |
| traffic sign recognition | not available |
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | not available |
| lane keep assist | not available |
| adaptive உயர் beam assist | not available |
| பிளைண்ட் ஸ்பாட் மானிட்டர் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| லிவ் location | not available |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட் அலாரம் | not available |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | not available |
| நேவிகேஷன் with லிவ் traffic | not available |
| லைவ் வெதர் | not available |
| இ-கால் & இ-கால் | not available |
| ஓவர்லேண்ட் 4x2 ஏடி | not available |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

