+ 124படங்கள்

டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1199 சிசி |
| ground clearance | 208 mm |
| பவர் | 118.27 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 17.44 கேஎம்பிஎல் |
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- cooled glovebox
- 360 degree camera
- வயர்லெஸ் சார்ஜ்ர்
- சன்ரூப்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt -யின் விலை ரூ 11.32 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt மைலேஜ் : இது 17.44 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1199 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1199 cc இன்ஜின் ஆனது 118.27bhp@5500rpm பவரையும் 170nm@1750-4000rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு பிளஸ் வென்யூ எஸ் டர்போ, இதன் விலை ரூ.9.85 லட்சம். மாருதி சுசூகி பிரெஸ்ஸா இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ், இதன் விலை ரூ.11.51 லட்சம் மற்றும் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 3xo revx ஏ டர்போ, இதன் விலை ரூ.11.16 லட்சம்.
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt விவரங்கள் & வசதிகள்:டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.டாடா நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.11,31,990 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,13,199 |
| காப்பீடு | Rs.54,415 |
| மற்றவைகள் | Rs.11,319 |
| optional | Rs.33,100 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.13,44,023 |
நிக்சன் கிரியேட்டிவ் பிளஸ் பிஎஸ் dt விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.2l turbocharged revotron |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1199 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 118.27bhp@5500rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 170nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 2 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

