+ 35படங்கள்

மாருதி சுசூகி ஸ்விப்ட் 2014-2021 VVT ZXI Plus
3.4K மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.7.50 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
மாருதி சுசூகி ஸ்விப்ட் 2014-2021 விவிடி இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் has been discontinued.
ஸ்விப்ட் 2014-2021 விவிடி இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1197 சிசி |
| பவர் | 81.80 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 22 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| நீளம் | 3840mm |
- இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்பக்க கேமரா
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி ஸ்விப்ட் 2014-2021 விவிடி இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.7,50,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.52,500 |
| காப்பீடு | Rs.40,357 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.8,42,857 |
இஎம்ஐ : Rs.16,049/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ஸ்விப்ட் 2014-2021 விவிடி இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | vtvt இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1197 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 81.80bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 113nm@4200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | எம்பிஎப்ஐ |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| சுப்பீரியர் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்தி றன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 22 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 37 லிட்டர்ஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | டார்சன் பீம் வித் காயில் ஸ்பிரிங்ஸ் |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| turnin g radius | 4.8 meters |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3840 (மிமீ) |
| அகலம் | 1735 (மிமீ) |
| உயரம் | 1530 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெப ாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 163 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2450 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1530 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1530 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 880s kg |
| மொத்த எடை | 1315s kg |
| no. of doors | 5 |
| அறி க்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ரிமோட் ட்ரங் ஓப்பனர் | ஆம் |
| ரிமோட் ப்யூயல் லிட் ஓப்பனர் | ஆம் |
| குறைந்த எரிபொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | not available |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | not available |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| lumbar support | not available |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | not available |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நேவிகேஷன் system | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | not available |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | not available |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட ் | not available |
| டெயில்கேட் ajar warning | not available |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| பின்புற கர்ட்டெயின் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | not available |
| பேட்டரி சேவர் | not available |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | not available |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 0 |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| கூடுதல் வசதிகள் | co-driver side sun visor driver side சன்வைஸர் with டிக்கெட் ஹோல்டர் front சீட் பேக் பாக்கெட் (டிரைவர் & பயணிகள் சீட்) co-driver side adjustable முன்புறம் seat headrest rear parcel shelf auto down பவர் window(driver side) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | ஆம் |
| லெதர் சீட்ஸ் | ஆம் |
| பாப்பிரிக் அப்பர் க்ளோ வ் பாக்ஸ் | not available |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை காட்டும் திரை | ஆம் |
| சிகரெட் லைட்டர் | not available |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிரைவிங் எக்ஸ்பீரியன்ஸ் கன்ட்ரோல் இகோ | not available |
| ஃபோல்டபிள் டேபிள் இன் தி ரியர் | not available |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | not available |
| கூடுதல் வசதிகள் | meter illumination வெள்ளை silver finish on door trims meter illumination வெள்ளை chrome parking brake lever tip ip ornaments gear shift knob in piano பிளாக் finish chrome insidev டோர் ஹேண்டில்ஸ் front dome lamp multi information display |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ஃபிரன்ட் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ரியர் | not available |
| மழை உணரும் வைப்பர் | not available |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பவர் ஆன்ட்டெனா | not available |
| டின்டேடு கிளாஸ் | not available |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | not available |
| ரூப் கேர ியர் | not available |
| பக்கவாட்டு ஸ்டேப்பர் | not available |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| குரோம் கிரில் | not available |
| குரோம் கார்னிஷ | not available |
| புகை ஹெட்லெம்ப்கள் | not available |
| roof rails | not available |
| டிரங்க் ஓப்பனர் | ரிமோட ் |
| ஹீடேடு விங் மிரர் | not available |
| சன் ரூப் | not available |
| அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| டயர் அளவு | 185/65 ஆர்15 |
| டயர் வகை | டியூப்லெஸ் |
| கூடுதல் வசதிகள் | எல்இடி ஹை மவுன்டட் ஸ்டாப் லேம்ப் body coloured orvms body coloured bumpers body colured அவுட்சைடு டோர் ஹேண்டில்ஸ் led ஹை மவுன்ட் ஸ்டாப் லேம்ப் led பின்புறம் combination lamp |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

