+ 31படங்கள்
+ 10நிறங்கள்
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி
சியஸ் ஜீட்டா ஏடி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1462 சிசி |
| பவர் | 103.25 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| மைலேஜ் | 20.04 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 510 Litres |
- இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- cup holders
- அன்றொஇட் ஆட்டோ/ஆப்பிள் கார்ப்பிலே
- ஃபாக் லைட்ஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி -யின் விலை ரூ 11.12 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி மைலேஜ் : இது 20.04 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 10 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: முத்து ஆர்க்டிக் வெள்ளை, முத்து உலோக கண்ணியம் பிரவுன், ஆப்யூலன்ட் ரெட், முத்து உலோக கண்ணியம் பிரவுன் மற்றும் புளூயிஷ் பிளாக், கிராண்டூர் கிரே, கிராண்டூர் கிரே மற்றும் புளூயிஷ் பிளாக், புளூயிஷ் பிளாக், நெக்ஸா ப்ளூ, ஸ்ப்ளென்டிட் சில்வர் and ஆப்யூலன்ட் ரெட் with புளூயிஷ் பிளாக் roof.
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1462 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1462 cc இன்ஜின் ஆனது 103.25bhp@6000rpm பவரையும் 138nm@4400rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் ஹோண்டா சிட்டி வி சிவிடி, இதன் விலை ரூ.14.10 லட்சம். ஹோண்டா அமெஸ் 2nd gen எஸ் சிவிடி, இதன் விலை ரூ.7.80 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி பாலினோ ஆல்பா அன்ட், இதன் விலை ரூ.9.10 லட்சம்.
சியஸ் ஜீட்டா ஏடி விவரங்கள் & வசதிகள்:மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
சியஸ் ஜீட்டா ஏடி ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம் கொண்டுள்ளது.மாருதி சுசூகி சியஸ் ஜீட்டா ஏடி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.11,11,700 |
| ஆர்டிஓ | Rs.82,597 |
| காப்பீடு | Rs.37,500 |
| மற்றவைகள் | Rs.13,417 |
| optional | Rs.46,367 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.12,91,581 |
சியஸ் ஜீட்டா ஏடி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | k15 ஸ்மார்ட் ஹைபிரிடு பெட்ரோல் இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1462 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 103.25bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 138nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| வால்வு அமைப்பு | டிஓஹெச்சி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 4 வேகம் |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 20.04 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 43 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 5.4 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4490 (மிமீ) |
| அகலம் | 1730 (மிமீ) |
| உயரம் | 1485 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 510 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2650 (மிமீ) |
| மொத்த எடை | 1530 kg |
| no. of doors | 4 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| பின்புறம் windscreen sunblind | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | semi |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| குரோம் கிரில் | ஆம் |
| குரோம் கார்னிஷ | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | glass |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| outside பின்ப ுற கண்ணாடி (orvm) | powered,powered & folding |
| டயர் அளவு | 185/65 ஆர்15 |
| டயர் வகை | tubeless, ரேடியல் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 2 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பி ரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸன ர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 4 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 7 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 2 |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

