+ 12படங்கள்
+ 7நிறங்கள்
Mahindra TUV 300 T10 Dual Tone BSIV
2 மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.10.23 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
மஹிந்திரா டியூவி 300 டி10 இரட்டை டோன் bsiv has been discontinued.
டியூவி 300 டி10 இரட்டை டோன் bsiv மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1493 சிசி |
| ground clearance | 184mm |
| பவர் | 100 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | RWD |
| மைலேஜ் | 18.49 கேஎம்பிஎல் |
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மஹிந்திரா டியூவி 300 டி10 இரட்டை டோன் bsiv விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.10,22,930 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,27,866 |
| காப்பீடு | Rs.50,401 |
| மற்றவைகள் | Rs.10,229 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.12,11,426 |
இஎம்ஐ : Rs.23,061/ மாதம்
டீசல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
டியூவி 300 டி10 இரட்டை டோன் bsiv விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | mhawk 100 டீசல் என்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1493 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 100bhp@3750rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 240nm@1600-2800rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 2 |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | சிஆர்டிஐ |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| சுப்பீரியர் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5 வேகம் |
| டிரைவ் டைப் | ரியர் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் மைலேஜ் அராய் | 18.49 கேஎம்பிஎல் |
| டீசல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 60 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | bs iv |
| டாப் வேகம் | 156 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | double wish-bone, இன்டிபென்டெட் முன்புறம் காயில் ஸ்பிரிங் with anti-roll bar |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link காயில் ஸ்பிரிங் suspension with anti-roll bar |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & collapsible |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 5.35 மீட்டர் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 13.9 விநாடிகள் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 13.9 விநாடிகள் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3995 (மிமீ) |
| அகலம் | 1795 (மிமீ) |
| உயரம் | 1817 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 7 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 184 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2680 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1650 kg |
| மொத்த எடை | 2225 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| பவர் பூட் | not available |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |

